• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Mua điện thoại Vsmart mà nhân viên TGDD, FPT cứ giới thiệu Oppo, SamSung, Realme, Xiaomi?

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Bạn sẽ hối hận vì tiết kiệm để mua vinmart ,
Chính xác thì hiện tượng nhấp nháy màn hình là những máy nào ạ, em active 3 mình hơn nữa năm dùng như phá vấn rất ổn ạ

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
À, mình mua online fpt nha

TiEo

Lớp 2
Thành viên
Khuyên chân tình với a em mua điện thoại ,nếu có 1 tới 2 triệu hãy tìm mua điện thoại cũ dùng như samsung ,Oppo ...hơn là mùa máy mới vinmart
Tôi có vinmart joy 3 còn mới xin tess lỗi trên tất cả dòng của vinmart
Khi mua máy mới vinmart hãy bảo cửa hàng bật đèn flash lên trước và cắm xạc sẽ có hiện tượng màn hình nhấp nháy , flash nhấp nháy .và hãy cầm máy nhấn mạnh xung 4 viền như bạn bấm phím
Hiện tựong ọp ẹp .
Bạn có thể cho biết dòng nào của Samsung và Oppo hàng cũ trong tầm 1-2 triệu đồng có thể cạnh tranh được với Joy3 (chắc bạn đang nói bản 2Gb RAM). Có được bảo hành 18 tháng như Joy3 không? Số lượng có sẵn có nhiều không (ví dụ như 100,000 sản phẩm)? Hay là hàng dựng lại của Khựa? Hay chỉ lác đác 1 vài con được người dùng cuối bán lại để lên đời mới?

Ngoài ra, mục đích của phương pháp test mà bạn đưa ra để làm gì vậy?

Với mình, máy giá rẻ mà có bị ọp ẹp cũng đành chịu, nếu không bị dĩ nhiên là tốt hơn rồi. Mình xài Joy3 3Gb RAM chưa thấy ọp ẹp gì nè.

TruongCongKhanh

Lớp mầm
Thành viên
Bạn muốn nhân viên tư vấn cho bạn Vsmart thì giá của điện thoại của Vsmart tăng lên cao nữa vì lúc đó hãng phải chi cho nhân viên nữa mặt bằng... chỉ làm độ giá lên thôi không còn rẻ nữa đâu

Thienlamcsgl

Lớp mầm
Thành viên
Mọi người khi để ngang xem Youtube có gõ tìm kiếm nội đúng xem không ạ.
Mình bị lỗi ở khi để ngang xem video ở chế độ ngang màn thì bị trợ lại màn dọc lúc đó mới có thể tìm video muốn xem

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Mọi người khi để ngang xem Youtube có gõ tìm kiếm nội đúng xem không ạ.
Mình bị lỗi ở khi để ngang xem video ở chế độ ngang màn thì bị trợ lại màn dọc lúc đó mới có thể tìm video muốn xem
Active 3 phải không, vấn đề này mình cũng chưa rõ do đâu, muốn nó bình thường lại một thời gian nữa thì khởi động lại máy nha, với thường xuyên dùng xoay màn hình, không thì nó lại đơ 1 hướng nữa đấy

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB