• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

mật khẩu ứng dụng vos4.0

thaika

Lớp mầm
Thành viên
mình có đặt mật khẩu cho ứng dụng gg photos và file.
nhưng khi mình vào messenger gửi ảnh thì chỉ cần cấp quyền truy cập thì mình có thể xem hết ảnh trên app gg photos và file mình đã khóa.

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
mình có đặt mật khẩu cho ứng dụng gg photos và file.
nhưng khi mình vào messenger gửi ảnh thì chỉ cần cấp quyền truy cập thì mình có thể xem hết ảnh trên app gg photos và file mình đã khóa.
Do bật đồng bộ nên nó nhớ và lưu mật khẩu! Nó là con dao 2 lưỡi thôi. Đồng bộ có 2 mặt...

TiEo

Lớp 2
Thành viên
Mình dùng app khóa app của vsmart để khóa các app khác, trong đó có cả lite messenger/google photo..... Đã test vào app messenger -> phải mở khóa, trong giao diện messenger thử chọn gửi ảnh cho 1 người nào đó từ google photo -> nó lại yêu cầu mở khóa lần nữa cho google photo. Không giống như bạn @thaika mô tả.

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Mình dùng app khóa app của vsmart để khóa các app khác, trong đó có cả lite messenger/google photo..... Đã test vào app messenger -> phải mở khóa, trong giao diện messenger thử chọn gửi ảnh cho 1 người nào đó từ google photo -> nó lại yêu cầu mở khóa lần nữa cho google photo. Không giống như bạn @thaika mô tả.
Vì vos 4.0 lỗi nên nó thế. Chưa có máy để test. TP HCM dịch quá không chịu nỗi rồi! Định qua em có máy test cái mà chặn hết.... Ra đường khéo phạt 1-3triệu

TiEo

Lớp 2
Thành viên
Không dễ thế đâu. Lý do chưa đủ thuyết phục là cay à... Không khéo nỗi lên hình mặt báo lá cải
bác cứ nói là bà bầu đau bụng nhờ chở đi, vì bả đang xì nước tương/xì dầu gì đó là bố thằng công an nào nó dám làm khó, nhớ nghĩ ra cái bệnh viện phụ sản nào phù hợp trên đường đi là được. Không được nữa thì mình còn chiêu khác.

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
bác cứ nói là bà bầu đau bụng nhờ chở đi, vì bả đang xì nước tương/xì dầu gì đó là bố thằng công an nào nó dám làm khó, nhớ nghĩ ra cái bệnh viện phụ sản nào phù hợp trên đường đi là được. Không được nữa thì mình còn chiêu khác.
Kaka... Thôi, chịu. Ở nhà là tốt cho mình.

thaika

Lớp mầm
Thành viên
mình dùng khóa ứng dụng của vsmart

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB