• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Hỏi & Đáp Màn hình vsmart joy 3 ám vàng?

Aquarius

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Cho mình hỏi là joy 3 của mọi người màn hình có bị ám vàng không ạ. Của mình nhìn sao cứ thấy nó vàng vanf sao ấy

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Thành viên
Joy 3 ám vàng nhiều hơn cả Active 3 lận nha bạn, bạn xem ảnh này sẽ thấy.

vieejtnam

Lớp lá
Thành viên
Cho mình hỏi là joy 3 của mọi người màn hình có bị ám vàng không ạ. Của mình nhìn sao cứ thấy nó vàng vanf sao ấy
Nếu mới mua thì chắc là lô hàng đợt đầu, bị khách trả lại đây mà, giờ lỗi ám vàng này họ không đổi cho nữa rồi. Họ có 2 nhà cung cấp thì phải, 1 nhà bị vàng hơn nhà kia.

Aquarius

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Nếu mới mua thì chắc là lô hàng đợt đầu, bị khách trả lại đây mà, giờ lỗi ám vàng này họ không đổi cho nữa rồi. Họ có 2 nhà cung cấp thì phải, 1 nhà bị vàng hơn nhà kia.
Sao ko thấy ai nói bị mà mỗi mình bị vậy trời ko lẽ xui dữ vậy. Mà nếu con bị ko con ko thì lỗi này đổi dc chứ bạn

Aquarius

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Joy 3 ám vàng nhiều hơn cả Active 3 lận nha bạn, bạn xem ảnh này sẽ thấy.

Rồi như vậy ko phải lỗi sao bạn

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Rồi như vậy ko phải lỗi sao bạn
Lỗi theo máy suốt cuộc đời trừ trường hợp thay main. Ko thích ra đổi còn bảo hành mà phải không bác. Thấy xài ổn thì cứ xài. Ám vàng bình thường mà.

vieejtnam

Lớp lá
Thành viên
Sao ko thấy ai nói bị mà mỗi mình bị vậy trời ko lẽ xui dữ vậy. Mà nếu con bị ko con ko thì lỗi này đổi dc chứ bạn
Là bên hãng họ bảo mình vậy mà. Hồi đợt đầu ý, cơ bản là họ đổi ngay cho được, nhưng bây giờ, trừ khi cực nặng thì mới cho đổi, còn không họ bảo là chỉ hơi ám vàng, không ảnh hưởng đến trải nghiệm người dùng, không phải sản phẩm lỗi. (Rất nhiều máy đổi trả bảo hành đợt trước, đang được đưa lại ra thị trường). Nhưng bạn cứ thử qua xem, nếu thấy vàng quá.

Aquarius

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Là bên hãng họ bảo mình vậy mà. Hồi đợt đầu ý, cơ bản là họ đổi ngay cho được, nhưng bây giờ, trừ khi cực nặng thì mới cho đổi, còn không họ bảo là chỉ hơi ám vàng, không ảnh hưởng đến trải nghiệm người dùng, không phải sản phẩm lỗi. (Rất nhiều máy đổi trả bảo hành đợt trước, đang được đưa lại ra thị trường). Nhưng bạn cứ thử qua xem, nếu thấy vàng quá.
Nếu họ nói ngang như vậy quá thì đúng khó mà đổi trả rồi bạn

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Bạn có thể hướng dẫn mình chỉ tông màu ở đâu dc ko. Bên con xiaomi thì mình chỉnh tong màu dc bên này tìm ko ra bạn ơi
Mỗi nơi bảo hành mỗi người khác. Bác cứ đem bảo hành cho chắc chừng nào không được mới hay.
Trong hổ trợ tiếp cận nhưng hiện tại vsmart có ít tông màu quá chỉnh cũng không khá hơn.
Bác có xài vsmart chủ đề chưa? Chplay: vsmart chủ đề có nhiều giao diện. Tải về cài thôi. Tùy sở thích mà chọn. Tiếng việt không à. Lên đó mà vọc nhé bác.

Sửa lần cuối:

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Vlauncher của vsmart mình cũng chưa ưng ý nên mình cài Nova launcher trên chplay. Bạn thích vọc thì lên cài sử dụng thử.