• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Lỗi Lỗi ứng dụng không đóng tắt đa nhiệm hoặc đóng ứng dụng

QuyenNgo

Lớp mầm
Thành viên
- mình có dùng vài app để trò chuyện trực tiếp. Nhưng khi tắt ứng dụng và đa nhiệm nhưng app vẫn chạy ngầm mà không thể tắt được.

lỗi xảy ra ở active 3

TiEo

Lớp 2
Thành viên
- mình có dùng vài app để trò chuyện trực tiếp. Nhưng khi tắt ứng dụng và đa nhiệm nhưng app vẫn chạy ngầm mà không thể tắt được.

lỗi xảy ra ở active 3
Các app OTT dùng để nói chuyện thông qua internet thì nên để chạy nền chứ bạn, nếu tắt nó thì cài vào làm gì? Mình không nghĩ là bạn chỉ gọi cho người khác khi cần, còn khi người khác gọi cho bạn thì lại không được.

Cá nhân mình, app không cho chạy nền chính là thằng Facebook.

QuyenNgo

Lớp mầm
Thành viên
Các app OTT dùng để nói chuyện thông qua internet thì nên để chạy nền chứ bạn, nếu tắt nó thì cài vào làm gì? Mình không nghĩ là bạn chỉ gọi cho người khác khi cần, còn khi người khác gọi cho bạn thì lại không được.

Cá nhân mình, app không cho chạy nền chính là thằng Facebook.
thi thoảng không để ý sẽ xảy ra sự cố không đáng có như kiểu quên tắt mic rồi có việc gì đó mà cả phòng sẽ nghe được thì toang =)))

TimTini

Lớp mẫu giáo
Thành viên
thi thoảng không để ý sẽ xảy ra sự cố không đáng có như kiểu quên tắt mic rồi có việc gì đó mà cả phòng sẽ nghe được thì toang =)))
Bác thử tắt cho phép "Hiện thi trên ứng dụng khác" xem.
Rồi thử về màn hình chính hoặc khóa màn hình thì cuộc gọi có diễn ra bình thường không?

Bài mới nhất

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB