• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Cập nhật phần mềm LỖI SAU KHI CẬP NHẬN LÊN VOS4

Thanguqk

Lớp mầm
Thành viên
Mọi người cho em hỏi là sau khi em update lên vos4 (máy joy4 ạ) thì máy để tắt màn hình không dùng khoảng 2-3 tiếng hoặc để qua đêm thì tự tắt nguồn, phải ấn nút giảm âm lượng + nút nguồn thì máy mới lên. Trong khi tắt nguồn thì dùng máy khác gọi vào số vẫn được nhưng máy không đổ chuông hay nhận được thông báo gì. Ai biết cách khắc phục lỗi này thì giúp em với ạ. Em cảm ơn ạ

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Mọi người cho em hỏi là sau khi em update lên vos4 (máy joy4 ạ) thì máy để tắt màn hình không dùng khoảng 2-3 tiếng hoặc để qua đêm thì tự tắt nguồn, phải ấn nút giảm âm lượng + nút nguồn thì máy mới lên. Trong khi tắt nguồn thì dùng máy khác gọi vào số vẫn được nhưng máy không đổ chuông hay nhận được thông báo gì. Ai biết cách khắc phục lỗi này thì giúp em với ạ. Em cảm ơn ạ
Nếu vậy phải mở đa nhiệm các ứng dụng để nhận cuộc gọi, kể cả zalo... Đừng tắt đa nhiệm.

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Thế có cách nào để khắc phục lỗi này không ạ
Thì mở ứng dụng đó chạy đừng tắt. Nó sẽ nhận cuộc gọi. Còn việc bị tắt màn thì chưa rõ lắm (Nhấn nguồn và âm lượng)

Vutran

Lớp mầm
Thành viên
Mình xài vsmart aris cũng bị như vậy rất khó chịu. Mình bật chế độ luôn hiển thị thì nó không tắt nguồn. Mà khổ cái ches độ luôn hiển thị rất hao pin mà chế độ này bị lỗi nữa😒😒😒

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB