• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Lỗi mật khẩu trên Vsmart

Khanh_hien

Lớp mầm
Thành viên
Có ai gặp lỗi mật khẩu trên Vsmart joy 3 không ạ. Mình đang dùng mật khẩu bình thường thì tự nhiên mở máy lên bấm mật khẩu thì máy báo sai. Trong khi trước đó mình không hề đổi mật khẩu. Hiện tại máy mình đang bị khóa, vân tay cũng không dùng được

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Có ai gặp lỗi mật khẩu trên Vsmart joy 3 không ạ. Mình đang dùng mật khẩu bình thường thì tự nhiên mở máy lên bấm mật khẩu thì máy báo sai. Trong khi trước đó mình không hề đổi mật khẩu. Hiện tại máy mình đang bị khóa, vân tay cũng không dùng được
Tắt máy nhập lại xem sau

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Hard reset không thành công ạ nó hiện mỗi con android rồi không có lệnh
Hiện con android. Bấm nút nguồn và tăng âm lượng nha bạn?

Sửa lần cuối:

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên

Nói chung là mình hard reset theo hướng dẫn nhưng cũng không được cũng có người nói hard reset trên joy3 đâu có được đâu

Không phải không được mà hard ko giống ai. Vô hiện con android đó... Bạn giữ phím nguồn tiếp và tăng âm lượng

Sửa lần cuối:

Khanh_hien

Lớp mầm
Thành viên

Khanh_hien

Lớp mầm
Thành viên
Tức là bạn vô recovery. Bằng nút nguồn và giảm âm lượng. Hiện con android. Hiện nó bạn bấm nút nguồn và tăng âm lượng luôn. Thử nhé. Lúc trước joy 2+ cũng bị làm được.
Không được luôn ạ chắc đến joy 3 là bị chặn rồi :(

Khanh_hien

Lớp mầm
Thành viên
Đúng rồi. Vô bạn chọn yes. Format xong là bấm nút nguồn
Mình làm được rồi. Cảm ơn bạn rất nhiều. Mình cũng không hiểu sao lại bị vậy nữa cứ khoảng 15p lại bấm mật khẩu 1 lần ngon lành cành đào mà tự nhiên lại bị thế

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Mình làm được rồi. Cảm ơn bạn rất nhiều. Mình cũng không hiểu sao lại bị vậy nữa cứ khoảng 15p lại bấm mật khẩu 1 lần ngon lành cành đào mà tự nhiên lại bị thế
Từ ngày mua bạn đã update bản mới nào chưa? Lỗi đó bị vậy. Bạn nên khoá 2 khoá là số và vân tay luôn. Hard reset là bất khả thi nên làm.

Khanh_hien

Lớp mầm
Thành viên
Từ ngày mua bạn đã update bản mới nào chưa? Lỗi đó bị vậy. Bạn nên khoá 2 khoá là số và vân tay luôn. Hard reset là bất khả thi nên làm.
Mình đặt khóa cả 2 ạ. Và mình thấy khá phiền khi mình phải update suốt. Thậm chí dạo này không thấy máy báo update còn tự mò vào setting xem có bản mới chưa cơ ạ

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB