• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Lỗi Lỗi loa

NhuQuynh

Lớp mầm
Thành viên
Chuyện là hôm nay là ngày đẹp trời từ sáng em vẫn sử dụng active 3 để xem youtube lướt tiktok bình xong 3h chiều hiện tại tự nhiên loa của em không hoạt động nữa. Âm thanh lại phát ra ở sau lưng với phần trên chỗ camera trước. Có cách nào khắc phục không mọi người. Hoan man quá

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Chuyện là hôm nay là ngày đẹp trời từ sáng em vẫn sử dụng active 3 để xem youtube lướt tiktok bình xong 3h chiều hiện tại tự nhiên loa của em không hoạt động nữa. Âm thanh lại phát ra ở sau lưng với phần trên chỗ camera trước. Có cách nào khắc phục không mọi người. Hoan man quá
Tắt nguồn rồi khởi động lại xem còn bị không, lỗi gì nghe lạ quá, nếu tắt máy mở lại mà vẫn còn thì đi trung tâm bảo hành cho chắc ăn, lỗi phần cứng rồi đấy

NhuQuynh

Lớp mầm
Thành viên
Em đem ra ttbh rồi nha mọi người. Ở nhà em tắt mở nguồn hay khởi động lại cũng vậy. Xong ra ngoài trung tâm người làm i chan lại được quê quá trời

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Em đem ra ttbh rồi nha mọi người. Ở nhà em tắt mở nguồn hay khởi động lại cũng vậy. Xong ra ngoài trung tâm người làm i chan lại được quê quá trời
Tắt mở nguồn cũng cần phải có cách riêng chăng.

Uisdoga

Lớp mầm
Thành viên
lỗi chung của dòng Vsmart, lâu lâu nó bị thế, phải reset vài lần mới hết, tôi xài từ Active 1 qua tới live 4,xài từ rom LineageOS, Efoundation, BQ tới VOS lâu lâu kiểu nó sock điện vô loa là loa nó điếc luôn
Hình như mở mấy cái âm chạm âm sạc âm tắt màn là dễ bị, nghe điện thoại mà chuyển loa trong ra loa ngoài để nghe xong cũng bị

Danhlu1010

Lớp mầm
Thành viên
lỗi chung của dòng Vsmart, lâu lâu nó bị thế, phải reset vài lần mới hết, tôi xài từ Active 1 qua tới live 4,xài từ rom LineageOS, Efoundation, BQ tới VOS lâu lâu kiểu nó sock điện vô loa là loa nó điếc luôn
Hình như mở mấy cái âm chạm âm sạc âm tắt màn là dễ bị, nghe điện thoại mà chuyển loa trong ra loa ngoài để nghe xong cũng bị
Bác root đc live 4 hả

Uisdoga

Lớp mầm
Thành viên
Có root đâu bác? ý em là active 1 cài được nhiều rom cook , live 4 chưa dám động đậy gì cả

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB