• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Hỏi & Đáp Lỗi camera Active3

VsmartActive3

Lớp mầm
Thành viên
Cho hỏi camera máy active3 của em nó trồi lên ko chịu sụp xuống và có báo lỗi khi mở camera lên là HW0002, ai biết sửa lỗi này như thế nào chỉ em với, chứ giờ mà gửi đi bảo hành thì ko có máy dùng ạ

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Thử xoá bộ nhớ camera chưa?
Hoặc:
Bấm nguồn + giữ chữ tắt nguồn 3 giây + máy sẽ vô chế độ an toàn + kiểm tra nếu còn bị thì phải đem trung tâm bảo hành.

Hiện tại cũng có vài bác có cách reset lại motor cam popup, chờ chút thử xem, mình bận nên lười tìm lại mấy toppic kia quá

VsmartActive3

Lớp mầm
Thành viên
Thử xoá bộ nhớ camera chưa?
Hoặc:
Bấm nguồn + giữ chữ tắt nguồn 3 giây + máy sẽ vô chế độ an toàn + kiểm tra nếu còn bị thì phải đem trung tâm bảo hành.

Hiện tại cũng có vài bác có cách reset lại motor cam popup, chờ chút thử xem, mình bận nên lười tìm lại mấy toppic kia quá
Mình xoá bộ nhớ rồi, reset máy lại 2 lần rồi, mà ko được

VsmartActive3

Lớp mầm
Thành viên
Bác tìm và chỉ giúp em với, chứ nó cứ trồi lên như trai tân thấy gái xinh trần truồn như này kỳ lắm, mà hình như nó chưa trồi lên hết thì phải

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Bác tìm và chỉ giúp em với, chứ nó cứ trồi lên như trai tân thấy gái xinh trần truồn như này kỳ lắm, mà hình như nó chưa trồi lên hết thì phải
Chờ cao nhân vào thôi, tắt nguồn mở lại nó tự thoát chế độ an toàn, bạn chờ mấy bác pro vào nhé, mà khả năng là phải gửi đi bảo hành rồi

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB