• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Lỗi Lỗi âm thanh phương tiện

1357

Lớp mầm
Thành viên
Tức, xài phần mềm của nhà sản xuất Vsmart hay cài phần mềm bên thứ 3.
Nếu xài Vsmart, chắc thử khôi phục cài đặt gốc.
Cài đặt / tài khoản / xoá hết tài khoản
Cài đặt / hệ thống / tùy chọn đặt lại / xoá hết tất cả.
Nhớ sao lưu dữ liệu (lưu trữ dữ liệu) vì sẽ mất hết.
vẫn ko đc bạn ơi
=(( vừa mua xong làm đủ thứ ko ra tiếng

duyen1233

Lớp mầm
Thành viên
Mình dùng Vsmart joy 4 chs gem sao cứ rè rè vậy nghe nhạc coi phim thì vẫn bt ai bt cách khắc phục chỉ mình với

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Mình dùng Vsmart joy 4 chs gem sao cứ rè rè vậy nghe nhạc coi phim thì vẫn bt ai bt cách khắc phục chỉ mình với
Bạn xem xem đồng đội có mở mic không, đa số trường hợp này do đồng đội tạo tiếng ồn

kimcuong

Lớp mầm
Thành viên
Em dùng vsmart joy1+ âm thanh trên fb,zing,youtube thì không nghe thấy( dùng tai nghe vẫn nghe được), chuông cuộc gọi đến vẫn nghe được. Vậy làm sao để khắc phục ạ
Bạn khắc phục đc chưa ạ. Mình cũng bị y chang. Của mình joy 4

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Bạn khắc phục đc chưa ạ. Mình cũng bị y chang. Của mình joy 4
Vụ này thường do bị ẩm ngay loa, hoặc đi mưa về ước tí là loa nó bé cực kì. Lâu ngày chân tiếp xúc main loa nó rĩ tí sét là rè. Mình hôm bữa đi mưa về bị. Tháo banh ra mới thấy. Nếu lấy sấy tóc sấy ko được thì đi thợ thôi. Chú ý: tắt nguồn trước khi dùng sấy tóc.

SakuraKinomi

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Alo mn ơi vsmart hút sóng mobifone 4G yếu quá mn có cách khắc phục ko mn chỉ mk với... ..gọi ko nghe lun á.!
..!có khi xài 4g thành 3g lun :( mạng xoay vòng vòng hix hix!

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Alo mn ơi vsmart hút sóng mobifone 4G yếu quá mn có cách khắc phục ko mn chỉ mk với... ..gọi ko nghe lun á.!Xem đính kèm 4670 ..!có khi xài 4g thành 3g lun :( mạng xoay vòng vòng hix hix!
Lỗi này là lỗi cột sóng khu bạn hay sao á. Cũng có thể khu bạn đang bóp băng thông để lên 5G chăng. Mình xài mobifone chỉ bị mất sóng khi vô hầm xe toà nhà.

SakuraKinomi

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Lỗi này là lỗi cột sóng khu bạn hay sao á. Cũng có thể khu bạn đang bóp băng thông để lên 5G chăng. Mình xài mobifone chỉ bị mất sóng khi vô hầm xe toà nhà.
Mk nghi là mk ở xa quá nên yếu á...! Mk nghi là v... Nhưng mk chuyển 2G thì 4 vạch lun .... Ko hỉu kiủ j

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

Bài mới nhất

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB