• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

"Loạn cảm ứng"

hoangnam

Moderator
Thành viên
Mình xem video thì thấy bình thường mà bạn, chỉ có khi lên VOS 3.0 có chụp ảnh bằng 3 ngón thì khi chơi game cảm ứng đôi khi ko ăn thôi, tắt chụp ảnh 3 ngón là hết.Còn loại như bạn nói thì mình chưa gặp cũng ko thấy anh em nào nói.
Test cảm ứng có thể dùng lệnh *#*#876278#*#* vào mục TOUCH Panel để kiểm tra thử

AnnVux

Lớp lá
Thành viên
Nghĩa là nó nhảy loạn xạ lên mà k hiện là cảm ứng ( dấu chấm trắng ) ấy các bác, k phải do màn hình, cộng thêm âm lưong tự chỉnh liên tục. Sáng nay mình thử lại lại hết rồi, k biết có tái phát k

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Nghĩa là nó nhảy loạn xạ lên mà k hiện là cảm ứng ( dấu chấm trắng ) ấy các bác, k phải do màn hình, cộng thêm âm lưong tự chỉnh liên tục. Sáng nay mình thử lại lại hết rồi, k biết có tái phát k
Cũng có thể do rớt hay cấn mới bị loạn thế(lỏng socket màn hình), có khi bị sọc. Đã hết thì tốt rồi.

MiHoNguyen

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Cũng có thể do rớt hay cấn mới bị loạn thế(lỏng socket màn hình), có khi bị sọc. Đã hết thì tốt rồi.
Thử khởi động lại điện thoại xem sao. Còn để xem đường đi của cảm ứng như thế nào thì vào tùy chọn nhà phát triển và bật Vị trí con trỏ lên

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB