• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Hỏi & Đáp Liệu Vs có còn hỗ trợ cập nhật android mới trên các thiết bị

Phuong124

Lớp mầm
Thành viên
Dạ e có đang sài 1 con Vs joy 4 ạ, e thì đó giờ rất thích trải nghiệm các tính năng mới của android ạ.
Mà tình hình là e ko bt con máy của e có còn đc hõ trợ cập nhật nữa ko ạ, e thấy android 12 nhìn sướng vãi ra, và nếu máy ko thì bao h hãng mới cho unlock bootloader vs mở oem ạ để e còn bt đường mà vọc vs các bác :D .

TiEo

Lớp 2
Thành viên
Mình không nghĩ là hãng sẽ hỗ trợ cho Joy4 lên android 12 đâu, và lại càng không cho unlock bootloader. Hỗ trợ hết vòng đời của Joy4 là hay lắm rồi. Bạn nên tích góp lúa cho mấy con Pixel của Google, tha hồ hưởng thụ các bản android mới.

lamnguyenthanh

Lớp mầm
Thành viên
Ko biết con Live 4 của mk có lên đc ad12 ko nữa... Với tình trạng Vin đem con bỏ chợ thế này chắc là khó còn bản cập nhật phần mềm lớn nào nữa. Mk chỉ muốn cài Viper4android mà chẳng biết làm cách nào...?

TiEo

Lớp 2
Thành viên
cho tới giờ này, không có dòng máy nào của vsmart được hỗ trợ cập nhật 2 đời android cả.

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Dạ e có đang sài 1 con Vs joy 4 ạ, e thì đó giờ rất thích trải nghiệm các tính năng mới của android ạ.
Mà tình hình là e ko bt con máy của e có còn đc hõ trợ cập nhật nữa ko ạ, e thấy android 12 nhìn sướng vãi ra, và nếu máy ko thì bao h hãng mới cho unlock bootloader vs mở oem ạ để e còn bt đường mà vọc vs các bác :D .
Từ dòng đầu đến nay. 8 lên 9. 9 lên 10. 10 lên 11. Chắc hết hy vọng lên 12.

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB