• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Lại tới rồi

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Hiệu năng em active 3 sau gần 1 tháng cày genshin impact thì mình thấy nó hơi bị tã rồi, để tắt hết dịch vụ Google, khởi động lại, và tess thử xem sao, ai hóng thì xin cái . nhé

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Vắt kiệt em nó rồi mua máy mới, cho em nó vào tủ như 1 huyền thoại ?

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Không có cái tản nhiệt thì hơi kém, lần trước khi chấm điểm là 166224 điểm, bây giờ :

Tý tess với tản nhiệt xem sao, chấm nhiều hại máy, nhưng chơi genshin càng hại hơn nên không để ý nữa kk

___Trang_Miu___

Mod & Support
Hỗ trợ về ROM, Root
Thành viên
Minh không có hứng thú cho lắm nhưng mình muốn hỏi là làm như nào để có được huy hiệu ( vd như Mod , Hỗ trợ vsmart)

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Minh không có hứng thú cho lắm nhưng mình muốn hỏi là làm như nào để có được huy hiệu ( vd như Mod , Hỗ trợ vsmart)
Hỗ trợ nhiều. Chia sẻ nhiều bài thủ thuật hay về Vsmart Admin sẽ gắn huy hiệu bạn.

___Trang_Miu___

Mod & Support
Hỗ trợ về ROM, Root
Thành viên
Mình vẫn không hiểu đạt đến mốc nào thì sẽ lên được huy hiệu đó ( như theo mình thấy một số bạn mới có 2 3 bài viết thì đã lên lớp 1 rồi , còn mình đã hơn 50 bài r mà vẫn lớp lá)

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Mình vẫn không hiểu đạt đến mốc nào thì sẽ lên được huy hiệu đó ( như theo mình thấy một số bạn mới có 2 3 bài viết thì đã lên lớp 1 rồi , còn mình đã hơn 50 bài r mà vẫn lớp lá)
Thường xuyên online, có vốn liếng để hỗ trợ mọi người, vui vẻ và hoà đồng, nhanh 1 - 2 tuần, lâu thì 1 tháng bạn sẽ lên mod thôi

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB