• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Không thoát được tài khoản vsmast

AnhTon

Lớp mầm
Thành viên
Chào mọi người! Mình vừa mua lại cái đt vmast joy2+ nhưng bất cẩn ko kiểm tra kỹ đã thoát tk vmast chưa! Giờ muốn khôi phục cài đặt gốc nhưng máy yêu cầu đăng nhập tài khoản vmast của chủ máy!
Nhưng máy này chủ kia mua lại cũng ko có mk vmast luôn!
Giờ ko máy yêu cầu nhập email đã dk để lấ mã OTP mà mình ko biết làm sao để xoá cái tk này nữa
Ai biết cách nào thì chỉ mình với! Cảm ơn nhiều ạ

Câu trả lời tốt nhất
Mình đã up clip bypass tài khoản Vsmart lên youtube.
Trong quá trình quay clip mình có nói để hướng dẫn nhưng vì sự cố âm thanh không mong muốn có phần riêng tư nên mình đã bỏ âm thanh. AE chịu khó xem thao tác nha phần bypass tài khoản Vsmart từ 3:16 đến 5:40, có chổ nào ko hiểu thì hỏi mình sẽ trả lời.

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Thành viên
Mình nhớ cái này hard reset lại vẫn bị khoá lại, bạn muốn mở thì mang ra ttbh chứng minh bạn sở hữu của cái máy để nv họ mở....
cái này chạy lại room hết chứ đúng không @Thinhx2 ?

MiHoNguyen

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Mình nhớ cái này hard reset lại vẫn bị khoá lại, bạn muốn mở thì mang ra ttbh chứng minh bạn sở hữu của cái máy để nv họ mở....
cái này chạy lại room hết chứ đúng không @Thinhx2 ?
Hard reset xong bypass tài khoản Vsmart thôi.
Bypass tài khoản Vsmart còn dễ hơn tài khoản Google

MiHoNguyen

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Trong quá trình quay clip mình có nói để hướng dẫn nhưng vì sự cố âm thanh không mong muốn có phần riêng tư nên mình đã bỏ âm thanh. AE chịu khó xem thao tác nha phần bypass tài khoản Vsmart từ 3:16 đến 5:40, có chổ nào ko hiểu thì hỏi mình sẽ trả lời.

Câu trả lời tốt nhất

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Thành viên
Ghim ngay lên đầu liền, anh em khác vào hỏi đỡ mắc công tìm :D

TranHiep

Lớp lá
Thành viên
Bác cho tôi hỏi
Trong video của bác có đoạn bác chuyển qua dùng bàn phím google mà máy tôi đã dùng adb gỡ bàn phím google rồi. Máy là của tôi tài khoản vsmart cũng là của tôi nhưng trong trường hợp tôi quên mật khẩu không mở máy lên cài lại bàn phím google được thì làm cách nào?

MiHoNguyen

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Bác cho tôi hỏi
Trong video của bác có đoạn bác chuyển qua dùng bàn phím google mà máy tôi đã dùng adb gỡ bàn phím google rồi. Máy là của tôi tài khoản vsmart cũng là của tôi nhưng trong trường hợp tôi quên mật khẩu không mở máy lên cài lại bàn phím google được thì làm cách nào?
Khi khôi phục cài đặt gốc thì Gboard sẽ có lại ko cần phải cài đâu bạn đó là ứng dụng mặc định cài sẵn trong VOS. Với lại vẫn có cách khác mà, ko nhất thiết phải dùng Gboard.
Tài khoản Vsmart của bạn thì nhập địa chỉ mail vào nó sẽ gửi mã OTP vào mail, bạn lấy mã OTP đó nhập vào khi nó yêu cầu, bypass chi cho mất công (trừ khi bạn ko lấy được mã OTP).

Quangdz

Lớp mầm
Thành viên
Khi khôi phục cài đặt gốc thì Gboard sẽ có lại ko cần phải cài đâu bạn đó là ứng dụng mặc định cài sẵn trong VOS. Với lại vẫn có cách
Khi khôi phục cài đặt gốc thì Gboard sẽ có lại ko cần phải cài đâu bạn đó là ứng dụng mặc định cài sẵn trong VOS. Với lại vẫn có cách khác mà, ko nhất thiết phải dùng Gboard.
Tài khoản Vsmart của bạn thì nhập địa chỉ mail vào nó sẽ gửi mã OTP vào mail, bạn lấy mã OTP đó nhập vào khi nó yêu cầu, bypass chi cho mất công (trừ khi bạn ko lấy được mã OTP).

mà, ko nhất thiết phải dùng Gboard.
tôi nhập đúng gmail rồi mà ko lấy được mã OTP là sao bác

Quangdz

Lớp mầm
Thành viên
tôi nhập đúng gmail rồi mà không nhận được mã OTP là sao bác

Bài mới nhất

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB