• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Không nhận diện được vân tay khi bật chế độ ban đêm

HoBaoDuyen

Lớp mầm
Thành viên
Cho mình hỏi, Vsmart live cứ bật chế độ ban đêm là không nhận diện vân tay được, có ai bị giống như vậy không ạ?

MiHoNguyen

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Cho mình hỏi, Vsmart live cứ bật chế độ ban đêm là không nhận diện vân tay được, có ai bị giống như vậy không ạ?
Bạn đã lên bản cập nhật mới chưa ? Mình thấy ở những bản cập nhật trước ở chế độ ban đêm nếu càng chỉnh nhiều màu vàng thì càng khó quét vân tay. Ở bản cập nhật mới thì khi quét nó tự nhảy sang chế độ thường giúp quét vân tay được tốt hơn nhưng cũng chưa linh hoạt lắm. Cập nhật lên bản vá 0526581 thử bạn nhé.

HoBaoDuyen

Lớp mầm
Thành viên
Mình cập nhật đầy đủ luôn mà ta, ra bản nào là mình cập nhật bản đó. Hiện tại là VOS 2.5, android 9. Nhưng khi để chế độ ban đêm mở vân tay nó vẫn không chuyển sang chế độ thường như bạn nói. ?

MiHoNguyen

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Mình cập nhật đầy đủ luôn mà ta, ra bản nào là mình cập nhật bản đó. Hiện tại là VOS 2.5, android 9. Nhưng khi để chế độ ban đêm mở vân tay nó vẫn không chuyển sang chế độ thường như bạn nói. ?
Vào cài đặt > giới thiệu về điện thoại > thông tin phần mềm > số bản dựng có phải là PKQ1.190302.001.V620A_OPEN_U_M8_20200526

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB