• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Lỗi Khoá điện thoại khi sim thay đổi

nguyenquangtinh

Lớp mầm
Thành viên
Em có quên mât khẩu khoa đt khi sim bị thay đổi xong em lên find.vsmart đăng nhập vào để lấy lại mat khẩu ,mât khẩu nó gửi về mail r em cho chắc chắn nên cho gửi 2,3 lần đeu là 132004 vậy mà em nhập để tắt tính năng đó đi nó lại kêu sai mât khâu. máy thì tự nhiên tắt nguồn lại reset trên find mà nó tắt nguồn suốt đi ai chỉ em vs em ở xa ttbh quá nếu gửi qua bưu phẩm thì nhiều cái k trao đổi dc.... Em cảm ơn

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Mã nó gửi về 5 lần/24h(giới hạn số lần lấy mã). Vấn đề của bạn là nên đăng nhập mail trên máy khác(hoặc máy tính). Khi nó gửi mã về mail thì lấy nhập vô điện thoại nhé. Máy bạn bị load trang web nên nó báo sai mã đúng rồi!

nguyenquangtinh

Lớp mầm
Thành viên
Mã nó gửi về 5 lần/24h(giới hạn số lần lấy mã). Vấn đề của bạn là nên đăng nhập mail trên máy khác(hoặc máy tính). Khi nó gửi mã về mail thì lấy nhập vô điện thoại nhé. Máy bạn bị load trang web nên nó báo sai mã đúng rồi!
Hazz mình đang nhập máy mình cũng 132004 mình mượn máy anh cũng 132004, sau khi nó tắt nguồn em đang nhập máy ths bạn cũng 132004 cái mk 132004 nó gửi về 10 mây lần rồi bn ơi. mình reset máy suốt và mât khẩu cũng chỉ là 132004 nhập văn k dc

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Hazz mình đang nhập máy mình cũng 132004 mình mượn máy anh cũng 132004, sau khi nó tắt nguồn em đang nhập máy ths bạn cũng 132004 cái mk 132004 nó gửi về 10 mây lần rồi bn ơi. mình reset máy suốt và mât khẩu cũng chỉ là 132004 nhập văn k dc
Máy bạn đã lên vos 3.0

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Đúng rồi lên rồi bn ạ
Chưa biết bị lỗi gì, máy mình mỗi lần mỗi mã khác mà. Bạn lại gửi 1 mã, căng à. Bạn chuyển máy về ngôn ngữ tiếng anh. Thử lại.

nguyenquangtinh

Lớp mầm
Thành viên

Chưa biết bị lỗi gì, máy mình mỗi lần mỗi mã khác mà. Bạn lại gửi 1 mã, căng à. Bạn chuyển máy về ngôn ngữ tiếng anh. Thử lại.
May bạn rồi lần gửi mât khẩu là khác nhau à sao mình k có vậy... K phải mã otp nha mât khâu ấy bn

Vucendy

Lớp mầm
Thành viên
Mình cũng đang gặp như vậy. Mk cài đặt mà ko vào dc dùng gmail để khôi phục nó cũng ra mk mình cài đặt mà nhập lại bị sai.

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

Bài mới nhất

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB