• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Joy 4 tự tắt nguồn

Trung04

Lớp mầm
Thành viên
Em có con Joy 4, lúc trước thỉnh thoảng đang dùng thì máy đứng, sau đó 5-6s tự tắt nguồn, phải bật nguồn lại sau đó dùng bình thường. hiện tại thì nó diễn ra rất thường xuyên, ngay cả khi tắt màn hình ko dùng, gây khó chịu và phiền phức. Em đã thử hard reset vẫn k đc. Mong mn bày cách.

Vuha

Lớp lá
Thành viên
Em có con Joy 4, lúc trước thỉnh thoảng đang dùng thì máy đứng, sau đó 5-6s tự tắt nguồn, phải bật nguồn lại sau đó dùng bình thường. hiện tại thì nó diễn ra rất thường xuyên, ngay cả khi tắt màn hình ko dùng, gây khó chịu và phiền phức. Em đã thử hard reset vẫn k đc. Mong mn bày cách.
Dùng ở đây là chs game nặng à bạn . Nếu thế thì đúng r . 1 phần do Vsmart vẫn chx tối ưu hệ thống ổn định . Còn 9 phần khác thì để ae trong nhóm kể 🤣🤣🤣🤣

Trung04

Lớp mầm
Thành viên
Dùng ở đây là chs game nặng à bạn . Nếu thế thì đúng r . 1 phần do Vsmart vẫn chx tối ưu hệ thống ổn định . Còn 9 phần khác thì để ae trong nhóm kể 🤣🤣🤣🤣
Ko ạ, chỉ là tác vụ bình thường. Như load Zalo, hay thậm chí là thao tác trên launcher.

Vuha

Lớp lá
Thành viên
Ko ạ, chỉ là tác vụ bình thường. Như load Zalo, hay thậm chí là thao tác trên launcher.
Bạn thử đổi laucher và app bàn phím đi ( vì 2 app đó của bên Vsmart tối ưu kém kkk). Cách này rất hay mình xem đc ở 1 kênh trên youtube đó 😁😁😁

Vuha

Lớp lá
Thành viên
Thanks a, Để e test thử
Gợi ý là bạn lên chplay tải 2 app nova laucher và bàn phím telex nhé . Nếu muốn laucher đẹp hơn thì xem cách ng ta tạo theme đẹp trên youtube nhé ( Theme đẹp của app nova laucher bt chỉnh là đẹp lắm đó ) 😁😁😁

Vuha

Lớp lá
Thành viên
Thanks a, Để e test thử
Gợi ý là bạn lên chplay tải 2 app nova laucher và bàn phím telex nhé . Nếu muốn laucher đẹp hơn thì xem cách ng ta tạo theme đẹp trên youtube nhé ( Theme đẹp của app nova laucher bt chỉnh là đẹp lắm đó ) 😁😁😁

Trung04

Lớp mầm
Thành viên
Hiện tại thì k bật nguồn nó lên được nữa, bị treo logo. Cắm sạc thì nó chỉ ntn:

Đính kèm

470.9 KB · Lượt xem: 77
    566.5 KB · Lượt xem: 76

Trung04

Lớp mầm
Thành viên
Hết khởi động lên đc luôn r a ơi :/

Vuha

Lớp lá
Thành viên
Hết khởi động lên đc luôn r a ơi
Bạn ơi phiền bạn vào tuỳ chọn npt máy bạn r vào -> Các dịch vụ đang chạy -> chụp ảnh cho tôi xem ram máy bạn đc ko để xem tôi giúp đc j nx ko nhé . 😁.Nghe bạn bảo hết khởi động lại máy mà tôi cx vui 😁

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB