• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Hỏi & Đáp Joy 3 mất sạc nhanh

TrinhNguyen97

Lớp mầm
Thành viên
2 ngày nay không hiểu sao con Joy 3 bản 3GB của em nó bị mất sạc nhanh. Em cũng thử vệ sinh cổng sạc nhưng vẫn không được. Mọi người có ai có cách xử lí cho em xin ý kiến với ạ.

Đính kèm

176.8 KB · Lượt xem: 143

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Bạn @toantire: bạn @TrinhNguyen97 cùng quê đó giúp bạn ý đi. Ahihi
Lên Bình Dương bán nước tương rồi ??, với lại vụ này phần lớn là do ngoại lực, chủ yếu là do củ sạc và cáp, nếu bạn ấy còn điện thoại hỗ trợ sạc nhanh và củ sạc cáp sạc khác thì tess một cái biết ngay nguyên nhân, còn không chịu khó ra mấy tiệm điện thoại gần nhà nhờ tess hộ, đoán già đoán non không quá chính xác, có khi còn sai lệch vấn đề

live1

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Lên Bình Dương bán nước tương rồi ??, với lại vụ này phần lớn là do ngoại lực, chủ yếu là do củ sạc và cáp, nếu bạn ấy còn điện thoại hỗ trợ sạc nhanh và củ sạc cáp sạc khác thì tess một cái biết ngay nguyên nhân, còn không chịu khó ra mấy tiệm điện thoại gần nhà nhờ tess hộ, đoán già đoán non không quá chính xác, có khi còn sai lệch vấn đề
Bán nước tương thôi hả đừng có bán muối nha. :ROFLMAO:

Thangtuve

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Đã từng bị trường hợp này. Thay cáp sạc nhanh khác là hết. Không rõ trường hợp của bạn có tương tự không. Tuy nhiên Vsmart khá kén cáp sạc nhanh, không phải cáp nào cũng nhận. Mình có bán cáp này, chính hãng Topk, giá 80 nghìn 1 sợi, ngon hơn cáp theo máy.