• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Hướng dẫn lên android 11 cho Joy 1 plus (gsi - infinix x622)

phu1610

Lớp mầm
Thành viên

xử lí ntn ạ

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
nếu ko phiền bác cho em xin cách fix nhạc chuông trên android 11, em cảm ơn bác nhiều ạ ?
Vậy của bạn bị lỗi persist.img và vbmeta.img chạy lại... Nhưng giờ file đó mình không có... Hôm bữa có bạn chia sẻ file của poco f1 xài được... Nhưng bạn chạy lỗi. Nếu bạn backup rom gốc thì lấy file đó chạy lại thôi mà. Do nó sung đột mà android 11 không tự động xóa nên chồng nó không hiểu.

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
nếu ko phiền bác cho em xin cách fix nhạc chuông trên android 11, em cảm ơn bác nhiều ạ ?
Của mình nhận bình thường cả vân tay. Chỉ lỗi nhận diện khuôn mặt.

Đính kèm

72.6 KB · Lượt xem: 140

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Bạn thử file máy mình! Cái dành x622 và joy1+

Phamquanghung

Lớp lá
Thành viên
Bạn thử file máy mình! Cái dành x622 và joy1+

em flash xong nó treo logo luôn bác ạ ! :V cái này mình phải flash cái pesits trước hay flash rom trước vậy bác ?

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Lắm lỗi. Vậy chịu rồi. Hết cách... Vì rom thuần thường ok lắm rồi... Chỉ ít ứng dụng.
em flash xong nó treo logo luôn bác ạ ! :V cái này mình phải flash cái pesits trước hay flash rom trước vậy bác ?

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Mình thì thích rom xos nên backup hôm gửi bạn file persist về lại rồi. Thấy bản mới android 11 nhưng còn thiếu nhiều thứ cần... Chỉ vọc xem thôi nhé. Bạn thích thì thử bản android 10 bị không... Vì cùng bản rom cùng dòng máy bạn bị bạn không mình cũng chưa biết cách xử lý chính xác. Thấy nhiều bạn xài samsung cũng bình luận trên trang rom phusson bị lỗi mất vân tay và nhạc chuông. Đang đợi bản sửa lỗi... Vì rom cook mà.

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB