• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Hư màn hình

Vovantrong

Lớp mầm
Thành viên
Cho em hỏi con vsmart live 4 của em bị rơi giờ màn không lên hình nhưng vẫn còn tín hiệu, gọi vào vẫn rung. Có cách nào để chiếu màn hình lên laptop để em lấy dữ liệu không ạ! Em cảm ơn.

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Uh. Hub thì hoạt động sao cũng chưa biết. Nhưng theo mình xài. Gắn thiết bị nào qua thiết bị khác đều hiện lên màn hình báo kết nối. Lúc đó mới cắm điện thoại để điều khiển. Bạn phải biết hoạt động của nó, còn sách hướng dẫn không, ngâm cứu đi.
Nó có một cái để cắm type c vô được á anh sạc điện thoại được

Vovantrong

Lớp mầm
Thành viên
Uh. Hub thì hoạt động sao cũng chưa biết. Nhưng theo mình xài. Gắn thiết bị nào qua thiết bị khác đều hiện lên màn hình báo kết nối. Lúc đó mới cắm điện thoại để điều khiển. Bạn phải biết hoạt động của nó, còn sách hướng dẫn không, ngâm cứu đi.
Lúc cắm vào thì nó có rung lên nhưng không có hình ảnh

Vovantrong

Lớp mầm
Thành viên
Bạn kết nối hub trước với tivi hoặc laptop trước. Chưa có kết nối cắm điện thoại chi đâu.
Bạn kết nối hub trước với tivi hoặc laptop trước. Chưa có kết nối cắm điện thoại chi đâu. Thiết bị hub phải có nguồn cho nó chứ ta?
Là mình cắm vào laptop trước rồi mới cắm điện thoại sau hả anh

Vovantrong

Lớp mầm
Thành viên
Theo biết cắm nguồn cho thiết bị hub. Rồi gắn hub vô laptop. Xong. 2 thiết bị chưa kết nối thì không cần cắm điện thoại
Anh xem giúp em, em cắm thử thì laptop có kêu tiếng bíp ạ

Đính kèm

463.2 KB · Lượt xem: 100