• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Gửi bảo hành điện thoại vsmart có gửi phụ kiện không?

vieejtnam

Lớp lá
Thành viên
Máy m bị lỗi cảm ứng, máy còn trong thời gian bảo hành 1 đổi 1. Cho m hỏi:

Mình đi bảo hành có cần phải mang trả hộp và phụ kiện không các b nhỉ? Hay chỉ mang thân máy đi, rồi nhận thân máy về

Và khi bảo hành, thời gian bảo hành có reset lại không vậy?

Cám ơn các b nhiều.

ngochang

Moderator
Thành viên
Mình hết bạn à, mình gửi đi cũng gửi đầy đủ có thể không cần mấy cái giấy hướng dẫn sử dụng, que chọc sim thôi chứ nên gửi điện thoại + cáp, sạc, phone để nếu hư hỏng nó đổi cho cái full box :).

Nếu không gửi cũng đc vì gửi gì thì ghi vào phiếu bảo hành cái đó thôi, gửi đi kiểm tra xong bên Vsmart gọi lại cho bạn mà, ko có khôi phục lại cài đặt gốc nếu nhưng không chạy lại phần mềm.
Lỗi cảm ứng chắc có thể thay màn hình thôi bạn, dữ liệu vẫn còn

vieejtnam

Lớp lá
Thành viên
Mình hết bạn à, mình gửi đi cũng gửi đầy đủ có thể không cần mấy cái giấy hướng dẫn sử dụng, que chọc sim thôi chứ nên gửi điện thoại + cáp, sạc, phone để nếu hư hỏng nó đổi cho cái full box :).

Nếu không gửi cũng đc vì gửi gì thì ghi vào phiếu bảo hành cái đó thôi, gửi đi kiểm tra xong bên Vsmart gọi lại cho bạn mà, ko có khôi phục lại cài đặt gốc nếu nhưng không chạy lại phần mềm.
Lỗi cảm ứng chắc có thể thay màn hình thôi bạn, dữ liệu vẫn còn
Mình bảo hành ở chỗ Lạc Long Quân, họ đòi đủ hết nếu muốn đổi lấy nguyên seal b à, kể cả que chọc sim. May mình còn giữ hết mang đi lấy lại nguyên seal luôn

ngochang

Moderator
Thành viên
Mình bảo hành ở chỗ Lạc Long Quân, họ đòi đủ hết nếu muốn đổi lấy nguyên seal b à, kể cả que chọc sim. May mình còn giữ hết mang đi lấy lại nguyên seal luôn
Uh bạn, do đem tới TTBH trực tiếp nên họ yêu cầu vậy chứ do bạn mình gửi qua đường bưu điện gửi thiếu nhưng nó vẫn đổi cho máy nguyên seal :D...