• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Góp ý cho bản update sau

• Người khởi tạo Ryu
  • Ngày gửi

Ryu

Lớp mẫu giáo
Thành viên
±Vsmart nên cải thiện thuật toán trong camera chính cũng như camera trước
+Thêm vào đó 1 vài kiểu đồng hồ always on display mới
+Thêm tính năng thùng rác trong thư viện để khi xoá nhầm còn lấy lại được
+Giao diện và tính năng khi phát video hơi chán

Quoc

Lớp mầm
Thành viên
Cho Âm thanh về như 2.5 đi
Hạ thấp bàn phím nx

james6969

Lớp mầm
Thành viên
về giao diện và tính năng khi phát video thì không biết bạn nói trình duyệt hay video tải về máy, nếu video tải về máy thì bạn tải MX Player về mà dùng nó là 1 app xem video, hỗ trợ nhiều định dạng,... các app xem video của hãng khác mình thấy ko bằng của MX, VD 1 bộ phim 30gb app mặc định ko load được, trong khi MX mở bình thường, và 1 số video khác... mỗi tội nó có quảng cáo thôi, bản ko quảng cáo thì mắc quá :) , còn nếu xem video trong trình duyệt thì bạn tải trình duyệt khác mà dùng, như mình thì mình tải Samsung Internet về xài có phần hỗ trợ xem video (phải vào cài đặt của app bật lên trước mới có).

Sửa lần cuối:

Ryu

Lớp mẫu giáo
Thành viên
về giao diện và tính năng khi phát video thì không biết bạn nói trình duyệt hay video tải về máy, nếu video tải về máy thì bạn tải MX Player về mà dùng nó là 1 app xem video, hỗ trợ nhiều định dạng,... các app xem video của hãng khác mình thấy ko bằng của MX, VD 1 bộ phim 30gb app mặc định ko load được, trong khi MX mở bình thường, và 1 số video khác... mỗi tội nó có quảng cáo thôi, bản ko quảng cáo thì mắc quá :) , còn nếu xem video trong trình duyệt thì bạn tải trình duyệt khác mà dùng, như mình thì mình tải Samsung Internet về xài có phần hỗ trợ xem video (phải vào cài đặt của app bật lên trước mới có).
Ý mình là cái trình phát video mặc định của bộ sưu tập kìa khá là lỗi thời trình phát video tui đang xài là KMplayer cơ và nó k có quảng cáo

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

Bài mới nhất

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB