• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Được thả rồi

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Về rồi, ra rồi, cuối cùng cũng được thả ra rồi, mừng quá bà con ơi, 3 tại chỗ trong công ty 1 tháng, giờ bê bê phê phê quá, mai nghĩ mốt là vào làm bình thường a, coi như tình hình dịch bệnh ổn định lại, chỗ này áp dụng thành công 3 xanh (môi trường xanh, công ty xanh, công nhân xanh) tầm 1 2 tháng sau mua máy mới dùng, cái active 3 này quá tả rồi, nếu có máy phụ mình sẽ quay 1 đoạn video toàn cảnh cho các bác xem, nó banh xác rồi a ?

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Về rồi, ra rồi, cuối cùng cũng được thả ra rồi, mừng quá bà con ơi, 3 tại chỗ trong công ty 1 tháng, giờ bê bê phê phê quá, mai nghĩ mốt là vào làm bình thường a, coi như tình hình dịch bệnh ổn định lại, chỗ này áp dụng thành công 3 xanh (môi trường xanh, công ty xanh, công nhân xanh) tầm 1 2 tháng sau mua máy mới dùng, cái active 3 này quá tả rồi, nếu có máy phụ mình sẽ quay 1 đoạn video toàn cảnh cho các bác xem, nó banh xác rồi a ?
Mượn máy quay được mà. Kaka. Bình dương xanh lè

Liu

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Tỉnh em mới có ca nhiễm mới nên có vẻ làm căng hơn rồi. Lại đen hơn là nhà với trường em gần đường quốc lộ, cũng cách chỗ có tài xế F1 đỗ mấy hôm trước có 300m. Bây giờ đến trường lại phải khử khuẩn, đo thân nhiệt các thứ... Có khi phải hủy cả buổi đi chơi Bình Liêu nữa các bác ạ... ? Ai khóc nỗi đau này...

Mà quan trọng hơn, diễn đàn này sắp mất đi một chuyên gia về đt Vsmart... Có thể là vậy. ?

Sửa lần cuối:

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Thành viên
Mình ở SG về daklak cách lý 15 ngày tại nhà mới xong :D, tiêm hết vacxin chưa anh em :)

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Mình ở SG về daklak cách lý 15 ngày tại nhà mới xong :D, tiêm hết vacxin chưa anh em :)
Quảng Ngãi - Đức Phổ tiêm 2 mũi tại TPHCM về vẫn cách ly 7 ngày ở nhà. Đuổi cổ người nhà đi nếu ko có phòng riêng nè. Và thêm 7 ngày theo dõi sức khoẻ.

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Thành viên
Quảng Ngãi - Đức Phổ tiêm 2 mũi tại TPHCM về vẫn cách ly 7 ngày ở nhà. Đuổi cổ người nhà đi nếu ko có phòng riêng nè. Và thêm 7 ngày theo dõi sức khoẻ.
Mình cũng tiêm 2 mũi, cách ly 14 ngày tại nhà, người nhà cũng ko ra ngoài...và đi xét nghiệm thêm 1 lần nữa để an toàn...làm gắt tí cho an toàn :)

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

Bài mới nhất

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB