• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Thảo luận Đt vsmart active 3 ko có khoá chạm khi bỏ trong có à mọi người ?

vanthanh11234

Lớp mầm
Thành viên
Mình bỏ túi quần và kết quả như vậy đây !

Đính kèm

803.5 KB · Lượt xem: 235

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
E tắt rồi . Nó vẫn bị sáng màn hình. Chắc phải tắt luôn cái double tap để sáng màn hình luôn. Mà tắt đi lại bất tiện
Uh. Có xài mà tắt bất tiện.
Mình xài bao da.

vietbacqt

Lớp lá
Thành viên
E tắt rồi . Nó vẫn bị sáng màn hình. Chắc phải tắt luôn cái double tap để sáng màn hình luôn. Mà tắt đi lại bất tiện
Lên 3.0 có vẽ đỡ hơn nhưng thỉnh thoãng vẫn bị. Tr phải dùng nova vì tính năng này. Giá mà dev tách riêng tính năng tắt và mở màn hình thì hay. Mình chỉ cần tắt màn thôi.

khoadang

Lớp lá
Thành viên
Dạo này, con active 3 mình,chạm tắt mở màn hình hơi khó,có lúc rất nhạy,có lúc chạm nhiều lần ko được. Mình hơi thắc mắc xiu, mình vô chỗ cài đặt chụp hình sao mình thấy độ phân giải của camera sau có 12mp à

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Dạo này, con active 3 mình,chạm tắt mở màn hình hơi khó,có lúc rất nhạy,có lúc chạm nhiều lần ko được. Mình hơi thắc mắc xiu, mình vô chỗ cài đặt chụp hình sao mình thấy độ phân giải của camera sau có 12mp à
Mục cài định dạng: 4:3 thì độ phân giải cao hơn. Còn bạn chọn định dạng 16:9; 18:9 thì độ phân giải 12Mp đúng rồi!

khoadang

Lớp lá
Thành viên
Cài 4:3 là 12mp .còn cài đặt 16:9 là có 8mp. Mình chưa hiểu chỗ ,camera sau của active 3 là 48mp mà sao chụp hình lại giảm xuống nhiều vậy .mong các ace chỉ giúp

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB