• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Lỗi Đơ cảm ứng tức thời

BaoRoaiii

Lớp mầm
Thành viên
Em có đang sử dụng Vsmart Active 1 đã được 3 năm rồi. Em đang dùng bình thường không lỗi gì, tự dưng đến dạo gần đây nó thi thoảng bị đơ loạn cảm ứng, bấm nút nguồn khoá máy rồi mở lại thì lại bình thường, rồi thi thoảng nó lại bị lại. Mẹ em dùng con Live cũng thi thoảng bị nhưng ít hơn em. Có cao nhân nào bị mà khắc phục được chỉ em với. Em xin cảm ơn ạ

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Em có đang sử dụng Vsmart Active 1 đã được 3 năm rồi. Em đang dùng bình thường không lỗi gì, tự dưng đến dạo gần đây nó thi thoảng bị đơ loạn cảm ứng, bấm nút nguồn khoá máy rồi mở lại thì lại bình thường, rồi thi thoảng nó lại bị lại. Mẹ em dùng con Live cũng thi thoảng bị nhưng ít hơn em. Có cao nhân nào bị mà khắc phục được chỉ em với. Em xin cảm ơn ạ
Màn hình đứng thì chỉ có thay. Không thay thì cứ bấm nguồn rồi mở lại xài thôi. Sạc nóng gây ra nên không tránh khỏi.

VuCuong2002

Lớp mầm
Thành viên
Mình đang dùng active 3 cũng thỉnh thoảng bị đơ, máy không có phản hồi gì, mở app thì mất một lúc mới vào được. Người nhà mình dùng joy 4 giờ cũng bị.

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Mình đang dùng active 3 cũng thỉnh thoảng bị đơ, máy không có phản hồi gì, mở app thì mất một lúc mới vào được. Người nhà mình dùng joy 4 giờ cũng bị.
Hai hôm nay mình cũng bị khi mở ứng dụng facebook, zalo, game nhẹ, momo. Còn youtube không bị. Chưa biết lỗi đâu.

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB