• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Hỏi & Đáp Điện thoại Vsmart thông báo ít.

Bin

Lớp mầm
Thành viên
Từ lúc mua tới giờ hầu như mình hay bị thông báo ít á
Kiểu momo hay bank mình này nọ , thường thì có mấy thông báo quan trọng cũng không báo luôn , phải tự vào check , có cách nào fix không ạ , mấy cái ứng dụng cần thông báo nó ít thông báo quá , khó mần ghê :((.
Mình xài Active 3 ạ.

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Có vào pin hạng chế chạy nền ko, có vào cài đặt tắt thông báo không, có bật chế độ tiết kiệm pin không, mạng đầy đủ không, rồi đấy, tự xem lại rồi chỉnh nhé

MiHoNguyen

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Từ lúc mua tới giờ hầu như mình hay bị thông báo ít á
Kiểu momo hay bank mình này nọ , thường thì có mấy thông báo quan trọng cũng không báo luôn , phải tự vào check , có cách nào fix không ạ , mấy cái ứng dụng cần thông báo nó ít thông báo quá , khó mần ghê :((.
Mình xài Active 3 ạ.
Cài đặt > Ứng dụng > Quyền truy cập đặc biệt > Tối ưu hóa pin > nhấp vào dòng Không được tối ưu > Tất cả ứng dụng > [Messenger, Facebook...] > Không tối ưu hóa > Xong

Aquarius

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Những app cần bạn nên vào cài đặt ứng dụng chọn app mà muốn có thông báo bật lên hết và tắt tối ưu pin tắt hạn chế nền

Bin

Lớp mầm
Thành viên
Những app cần bạn nên vào cài đặt ứng dụng chọn app mà muốn có thông báo bật lên hết và tắt tối ưu pin tắt hạn chế nền
Tksssss ạ
Cài đặt > Ứng dụng > Quyền truy cập đặc biệt > Tối ưu hóa pin > nhấp vào dòng Không được tối ưu > Tất cả ứng dụng > [Messenger, Facebook...] > Không tối ưu hóa > Xong
Tksss ạ :3

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Tuy nhiều bất cập nhưng ae hỗ trợ rất đông he he

khoadang

Lớp lá
Thành viên
Mình muốn kích hoạt chế độ ( đọc an toàn ) trên active 3 thì vào mục nào nhỉ ?! Mong các ace chỉ giúp !

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB