• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Điện thoại Vsmart Live nóng

HuuTru

Lớp mầm
Thành viên
Em đang xài con vsmart live được 4 tháng rồi lúc trước vẫn dùng bình thường điện thoại không nóng lắm , nhưng tuần nay sài thấy máy nóng , xem youtube cũng nóng luôn. Không biết điện thoại em bị gì ạ
Gần đây em có đổi giao diện với cài app chế độ trò chơi của vsmart

hoangnam

Moderator
Thành viên
Có update lên bản cập nhật gì không bác?
Dạo này anh em nào cũng thấy phàn nàn về máy nóng, chắc 1 trong các bản cập nhật sau này là nguyên nhân rồi.

hoangnam

Moderator
Thành viên

HuuTru

Lớp mầm
Thành viên
Giờ đang là 44độ mà em chỉ xem youtube với lên coccoc thôi ạ

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Giờ đang là 44độ mà em chỉ xem youtube với lên coccoc thôi ạ
Vsmart lỗi này nhiều á. Hy vọng cập nhật tới hết nóng. Máy mình chưa bị nóng tí nào... Hên.

Đính kèm

93.2 KB · Lượt xem: 689

MiHoNguyen

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Em đang xài con vsmart live được 4 tháng rồi lúc trước vẫn dùng bình thường điện thoại không nóng lắm , nhưng tuần nay sài thấy máy nóng , xem youtube cũng nóng luôn. Không biết điện thoại em bị gì ạ
Gần đây em có đổi giao diện với cài app chế độ trò chơi của vsmart
Mình cũng đang sài con Live đây. Mua về là mình lên vos 2.5 luôn, qua 3 4 lần cập nhật rồi mình thấy pin ko có gì bất thường, mức tiêu hao cũng như nhiệt độ ổn định. Nhiệt độ cao nhất lúc sài bình thường mình ghi nhận được là 41.7, lúc sạc nhanh đồng thời xem youtube là 44.2, mình chưa bao giờ chơi game nên ko biết. Những lúc nhiệt cao nhất mình thấy rơi vào khoảng 2h chiều, có lẽ một phần do ảnh hưởng của nhiệt độ môi trường.

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Thành viên
Những lúc nhiệt cao nhất mình thấy rơi vào khoảng 2h chiều, có lẽ một phần do ảnh hưởng của nhiệt độ môi trường.
Đúng rồi, nếu nhiệt độ môi trường nóng thì điện thoại sẽ nóng hơn bình thường, bữa giờ nóng gắt quá mà.
44 độ khi chơi game xem youtube cũng ko phải là quá bất thường nên anh em đừng quá lo lắng.

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB