• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Điện thoại vsmart bị lập lại tiếng

Aquarius

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Vào cài đặt ứng dụng tìm facebook xoá bộ nhớ nó rồi đăng nhập lại xem bạn. Ko dc nửa thì chịu

MiHoNguyen

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Vẫn bị, reset máy tải lại cũng bị, update cũng bị, chịu, sống chung với lũ quá
2 máy Samsung và 1 máy Vsmart của mình nếu bật 2 mục mình đã hướng dẫn bạn thì đều bị lặp tiếng giống như máy của bạn.

anhhung550

Lớp mầm
Thành viên
2 máy Samsung và 1 máy Vsmart của mình nếu bật 2 mục mình đã hướng dẫn bạn thì đều bị lặp tiếng giống như máy của bạn.
Lúc trước xài vsmart live ngon mà bể màn, mua cái này quá nhiều lỗi... Dù sao cũng cảm ơn các bạn đã hỗ trợ, quyết định sống chung với lũ...

KhanhHoang

Lớp mầm
Thành viên
Cái này là do app FB bị lỗi chứ ko phải do máy đâu. Chờ thằng fb fix. Do cái clip nó chạy bị lặp 2 lần nên thế.
Giờ tạm thời khi xem bạn ấn tạm dừng clip trước, xong mới xoay ngang ấn play để xem nha

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Vẫn bị, reset máy tải lại cũng bị, update cũng bị, chịu, sống chung với lũ quá
Mình không xài face nên ko biết, nhưng trước đây vos 2.5, anh mình hay xem face mà ko bị, chắc bạn nên bớt xem face lại kk, mình xài mọi thứ đều nằm trong tầm kiểm soát, ngoại trừ không dán màn hình nên xướt cả rồi kk, nếu sau này có tiền chắc mình sẽ lên đời vsmat active đời cao hơn nữa a

hoangnam

Moderator
Thành viên
Mình tai lên Youtube nè các bạn coi thử
Bạn tắt chế độ xoay màn hình đi... video nào cần xoay màn hình thì bạn xoay màn hình lại rồi phím xoay màn hình hiện lên bạn bấm như hình dưới đây thử coi bị ko nhé.
bat-xoay-man-hinh-vsmart-jpg.750

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB