• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Diễn đàn Vsfan.vn bị chặn trên facebook, nhờ anh em giúp đỡ

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Thành viên
1 tuần này diễn đàn Vsfan.vn đột nhiên bị facebook chặn mình nghĩ là do anh em chia sẽ bài viết nhiều trên facebook đặc biệt là bài viết hướng dẫn cài Google camera dẫn đến facebook chặn website vsfan.vn không cho đăng lên facebook nữa.

Mình được biết nếu bị chặn mà có nhiều người report báo cáo facebook là nhầm lẫn thì facebook sẽ mở lại cho và mình cũng từng làm như vậy được rồi.Nên bài viết này nhờ anh em vsfan có online máy tính hỗ trợ mình report với facebook để nó mở khóa chặn website vsfan.vn cho mọi người chia sẽ hỗ trợ với nhau, để diễn đàn phát triển hơn trong tương lai... rất mong anh em hỗ trợ cho bọn mình với nhé.

Để được facebook mở lại thì nhờ anh em hỗ trợ làm theo các bước sau với nhé:
  • Bước 1: Đăng tải link vsfan.vn lên tường Facebook rồi bấm Đăng.

• Bước 2: Lúc này Facebook sẽ báo lỗi website vsfan.vn bị chặn anh em bấm vào dòng hãy cho chung tôi biết dùm mình nhé.
  • Bước 3: Sau đó sẽ hiện ra ô nhập nội dung, nhờ anh em copy nội dung sau nhập vào dùm mình với nhé.
Đây là trang web về cộng đồng Vsmart Việt Nam. Trang web này chia sẻ những thông tin hữu ích đến cộng đồng người dùng điện thoại Vsmart tại Việt Nam . Facebook xem xét lại và mở link để chúng tôi có thể chia sẻ trang web đến nhiều người hơn. Xin cảm ơn!

Sau đó anh em bấm GỬI là xong, iên tâm là nó sẽ không đăng lên tường facebook anh em đâu nhé.Rất mong anh em hỗ trợ bọn mình với nhé.

Trên Facebook giao diện mới:
Sau khi bấm Đăng sẽ lần lượt hiện lên mấy bảng thông báo, anh em bấm vào Tiếp tục. Khi đến bảng thông báo Bạn muốn làm gì ? thì chọn Không đồng ý với quyết định rồi bấm Tiếp tục

Một lần nữa cảm ơn anh em rất nhiều, chúc anh em vui vẽ!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Thinhx2

Mod & Support
Hỗ trợ về ROM, Root
Thành viên
Rùi a ơi

Đính kèm

169.9 KB · Lượt xem: 232

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Cái vụ này lúc trước có nói với @hoangnam rồi. Anh em lấy link shared Facebook trước sau gì cũng chặn. Dạo này Facebook đang ráo riết chặn quảng cáo mà. Căng nhỉ.

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Thành viên
Cái vụ này lúc trước có nói với @hoangnam rồi. Anh em lấy link shared Facebook trước sau gì cũng chặn. Dạo này Facebook đang ráo riết chặn quảng cáo mà. Căng nhỉ.
Uh, bình thường lâu lâu share 1 cái không sao chứ 1 người là liên tục share 1 link gì đó là nó chặn luôn cả cái web....chán thiệt...chắc do anh em share trên Vsmart fanclub nhiều quá thì phải :ROFLMAO::LOL:

nguyenmuoi

Lớp lá
Thành viên
ae cho mình hỏi ở đâu có ai dùng live sạc siêu chậm mà dùng pin tụt nhanh hơn tụt quần, sạc từ 10% lên đầu mất hơn 3 tiếng mà dùng 1 tiếng tụt 14% không ạ, mình vos 3.0 rồi ạ. ngày càng phát chán với máy này

nguyenmuoi

Lớp lá
Thành viên
ae cho mình hỏi ở đâu có ai dùng live sạc siêu chậm mà dùng pin tụt nhanh hơn tụt quần, sạc từ 10% lên đầu mất hơn 3 tiếng mà dùng 1 tiếng tụt 14% không ạ, mình vos 3.0 rồi ạ. ngày càng phát chán với máy này
à mình không chơi game chỉ fb, youtube, zalo hết ạ, không bật vị trí cài luôn chế độ tối mà dùng kiểu này mang đi làm lúc nào cũng phải kèm theo sạc, chán ông máy quá

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
à mình không chơi game chỉ fb, youtube, zalo hết ạ, không bật vị trí cài luôn chế độ tối mà dùng kiểu này mang đi làm lúc nào cũng phải kèm theo sạc, chán ông máy quá
Khôi phục cài đặt gốc thử bạn!
Bạn vào cài đặt/ hệ thống/Đặt lại thiết bị/Xoá hết tất cả.
Nếu vẫn tụt pin.
Phải gửi máy trung tâm bảo hành Vsmart rồi! Vậy là tụt nhanh quá.

nguyenmuoi

Lớp lá
Thành viên
Khôi phục cài đặt gốc thử bạn!
Bạn vào cài đặt/ hệ thống/Đặt lại thiết bị/Xoá hết tất cả.
Nếu vẫn tụt pin.
Phải gửi máy trung tâm bảo hành Vsmart rồi! Vậy là tụt nhanh quá.
máy mình không khôi phục được ad ạ, nó chỉ báo đang chờ vsmart xác nhận rồi lại quay trở về mục đặt lại thiết bị,

MiHoNguyen

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Ngon quá, bác thông báo mình mới biết chứ cũng không biết nó được khi nào luôn á.
Các bài viết trên fanpage cũng được khôi phục lại, facebook chơi kì quá :D
Facebook mở lại là tốt rồi. 2 bữa trước thấy còn bị chặn, chiều hôm qua thì đăng được rồi.

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

Bài mới nhất

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB