• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Hỏi & Đáp Có ai bị lỗi không chụp màn hình được trên Vsmart Joy 3 không ạ?

• Người khởi tạo nvl
  • Ngày gửi

nvl

Lớp mầm
Thành viên
Mình đã thử cả 3 cách chụp màn hình, khởi động lại máy nhưng máy vẫn không lưu ảnh chụp màn hình

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Mình đã thử cả 3 cách chụp màn hình, khởi động lại máy nhưng máy vẫn không lưu ảnh chụp màn hình
Không lưu hay tìm không thấy ảnh nơi lưu.
Bạn thử tắt nguồn, mở lại. Không phải khởi động lại.

Pokemol

Lớp mầm
Thành viên
Không lưu hay tìm không thấy ảnh nơi lưu.
Bạn thử tắt nguồn, mở lại. Không phải khởi động lại.
E đã làm như hướng dẫn mà nó vẫn bị vậy là sao ạ? Máy vẫn còn nhiều dung lượng + thẻ nhớ 16gb
E xài vsmart Star

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
E đã làm như hướng dẫn mà nó vẫn bị vậy là sao ạ? Máy vẫn còn nhiều dung lượng + thẻ nhớ 16gb
E xài vsmart Star
Bạn thử bấm nút nguồn. Bấm chọn vô chụp màn hình thử. Hiện lỗi gì không? Còn máy nào không, chụp lỗi xem thử.

Sửa lần cuối:

TiEo

Lớp 2
Thành viên
Cái gì chứ vụ chụp màn hình trên con Joy3 là mình làm thường xuyên, đâu thấy bị lỗi gì đâu, chụp tấm nào là ngon lành tấm đó :love:

TiEo

Lớp 2
Thành viên
Mình không xài app bst của nhà Vin nên không cài, thay vào đó sử dụng google photo có sẵn và không bị vấn đề gì mà còn được đồng bộ thoải mái trên các thiết bị khác nhau nữa chứ.

vtienstudio97

Lớp lá
Thành viên
Lỗi này trước cũng bị trên vài ba con máy Ram 5xxMB với 1GB dùng lâu nó Lag.
Xong chụp > nó hiện trên thanh thông báo " Đang Lưu... " vào cứ đơ đấy luôn ?.
Hồi đó là có mỗi cách bấm chụp 2 lần là đc =)) giờ thì hog biết máy các bạn thế nào ?

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Thường bị đen 1 phần là xung đột hệ thống, nó vô tình che đi thứ gì đó liên quan đến bảo mật kiểu như chụp lại tài khoản Google hay chụp màn hình tab riêng tư vậy, máy nhận diện sai nên bị lỗi, thường là một mảng hoặc nữa phần màn hình, chia đôi màn hình rồi 1 cái mở tab riêng tư ẩn danh là thấy, giải quyết bằng cách tắt hết đa nhiệm hoặc là khởi động lại, theo ngư kinh nghiệm của mình là vậy, ai biết rõ hơn thì chia sẻ cho mọi người nữa nha

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB