• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

chuyển FILE Mp3 vào máy nghe nhạc

roadster

Lớp lá
Thành viên
Mình muốn chuyển file mp3 vào máy nghe nhạc mà máy tính mình không tìm thấy máy nghe nhạc.Có bạn nào biết cách chuyển không?Tks

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Mình muốn chuyển file mp3 vào máy nghe nhạc mà máy tính mình không tìm thấy máy nghe nhạc.Có bạn nào biết cách chuyển không?Tks
Nếu máy có thẻ nhớ rời thì lấy thẻ bỏ thẻ. Máy nghe nhạc gì thế? Thường sẽ cài driver để máy tính nhận. Chuột phải My computer > device manager > mục cột: device manager chọn vô. Xem báo thiếu driver khi cắm máy nghe nhạc vô máy tính không?

vtienstudio97

Lớp lá
Thành viên
Nếu ý bạn là giờ bạn muốn copy nhạc trên máy tính vào máy nghe nhạc dạng .mp3.
Nhưng cắm vào máy tính không tìm thấy Thư Mục (Máy Nghe Nhạc).
1. Giờ bạn thử cắm Máy Nghe Nhạc vào PC.
2. Click chuột phải vào Computer > click Manage.
3. Lúc này bạn sẽ thấy tab Computer Management.
4. Trong khung Computer Management, bạn thấy dòng System Tools > Device Manager bạn click chuột trái vào.
5. Rồi bạn nhìn sang tay phải khung " Universal Serial Bus controllers ", giờ bạn click chuột vào.
Lúc này bạn xem có cái nào có biểu tượng màu vàng ! không.
Nếu có bạn thử uninstall nó đi và Update lại xem nhé.
Chúc bạn thành công.

roadster

Lớp lá
Thành viên
Nếu ý bạn là giờ bạn muốn copy nhạc trên máy tính vào máy nghe nhạc dạng .mp3.
Nhưng cắm vào máy tính không tìm thấy Thư Mục (Máy Nghe Nhạc).
1. Giờ bạn thử cắm Máy Nghe Nhạc vào PC.
2. Click chuột phải vào Computer > click Manage.
3. Lúc này bạn sẽ thấy tab Computer Management.
4. Trong khung Computer Management, bạn thấy dòng System Tools > Device Manager bạn click chuột trái vào.
5. Rồi bạn nhìn sang tay phải khung " Universal Serial Bus controllers ", giờ bạn click chuột vào.
Lúc này bạn xem có cái nào có biểu tượng màu vàng ! không.
Nếu có bạn thử uninstall nó đi và Update lại xem nhé
mình lại ko thấy cái biểu tượng màu vàng ?

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
7 phải có chứ ngộ vậy ?
Vậy mình mới hỏi máy mp3 gì? Cũng có loại phải khởi động mp3 pc mới nhận. Kí hiệu vàng và dấu chấm hỏi? Cắm vô chụp hình xem đi bạn. Bạn thử cắm máy khác được không, do dây chăng... Vì 2 thiết bị kết nối phải có thông báo tín hiệu

roadster

Lớp lá
Thành viên
Vậy mình mới hỏi máy mp3 gì? Cũng có loại phải khởi động mp3 pc mới nhận. Kí hiệu vàng và dấu chấm hỏi? Cắm vô chụp hình xem đi bạn. Bạn thử cắm máy khác được không, do dây chăng... Vì 2 thiết bị kết nối phải có thông báo tín hiệu
máy JXO...

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Mình cũng có máy đưa ông anh xài, chưa bao giờ thử chép nhạc, chỉ mở nghe qua bluetooth. Máy này gắn chết 4 ốc lục giác. Hình như đâu có thẻ nhớ... Truyền âm thanh hay sao á. Nay dịch quá ko qua xem lại thử.

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB