• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Hỏi & Đáp Chơi genshin impact có đc ko

FanVN

Lớp lá
Thành viên
Mn ôi cho mình hỏi là mình đang định tải genshin impact lên star 4/64, mình định dùng thêm gfx tool và 1 số cách tôi ưu của mấy ông nước ngoài, vậy mn nghĩ mình có chơi được không:), nếu không thì mn có biết game não nhẹ mà giống genshin impact không?

___Trang_Miu___

Mod & Support
Hỗ trợ về ROM, Root
Thành viên
Mn ôi cho mình hỏi là mình đang định tải genshin impact lên star 4/64, mình định dùng thêm gfx tool và 1 số cách tôi ưu của mấy ông nước ngoài, vậy mn nghĩ mình có chơi được không:), nếu không thì mn có biết game não nhẹ mà giống genshin impact không?
Chip helio g35 yếu chơi genshin impact bạn có thể chơi chống cháy chứ , chơi thật mình thấy không khả quan.

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Chip helio g35 yếu chơi genshin impact bạn có thể chơi chống cháy chứ , chơi thật mình thấy không khả quan.
Dẹp đê, p60 còn khốn đốn đây, nói chung ko chơi nổi, sợ mở game còn không nổi ấy chứ chóng cháy gì ?

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Render nhiều lắm, dù xoá hết thì cũng vậy, đồ hoạ thấp nhất cũng đã rất nặng rồi, chip yếu tầm này thì thôi, vì này là hạng chế vì phần cứng chứ không phải phần mềm
Xoá mấy cái thư viện âm thanh với cốt truyện thừa và blah blah... là ổn mà bác. ?

Liu

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Render nhiều lắm, dù xoá hết thì cũng vậy, đồ hoạ thấp nhất cũng đã rất nặng rồi, chip yếu tầm này thì thôi, vì này là hạng chế vì phần cứng chứ không phải phần mềm
Chơi riết rồi quen thôi ạ.
Máy em nếu không quay màn hình thì bớt lag hơn chút... ?

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Thấy hồi trước bác khoe chơi mượt cả max setting mà :unsure:
Cập nhật 2.0 là thấy toang rồi, ra thêm map inazuma cái nó lag kinh khủng luôn, trước 2.0 chơi còn ngon lành lắm

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Chơi riết rồi quen thôi ạ.
Máy em nếu không quay màn hình thì bớt lag hơn chút... ?
Hổm chưa đi làm ngày nào cũng 7 - 10h chơi 1 ngày, cày cồng lưng, giờ đi làm rồi nên vào vài phút làm uỷ thác với cắn hết nhựa rồi thôi

Đính kèm

216.3 KB · Lượt xem: 156

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB