• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Lỗi Chế độ Always on display bị lỗi trên active 3

Satoh

Lớp mầm
Thành viên
Từ khi cập nhật bản vá 2.5 mới, khi bật chế độ always on display, đt mình khi mở lên bằng vân tay hay bấm nút nguồn để bật màn hình thì chỉ hiện lên màn hình đen, phải chờ rất lâu thì mới hiện màn hình lên để tương tác. Có bác nào bị như mình ko ạ

BaSon

Lớp mầm
Thành viên
Oh my God. Máy Active3 của tôi cũng vậy, có bài viết chưa thấy add nào reply. Chắc đaNg kiếm máy lỗi giống vậy quá ??

BaSon

Lớp mầm
Thành viên
Oh my God. Máy Active3 của tôi cũng vậy, có bài viết chưa thấy add nào reply. Chắc đaNg kiếm máy lỗi giống vậy quá ??
Bỏ máy vào túi quần, nó tự sáng , nhập số đt để gọi khẩn cấp. Chưa Up lên bản fix VOs 2.5 thì ko bị.
Lỗi này Vmart test, bản 3.0 hy vọng ổn

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Thành viên
Hiện mình ko rõ chứ đang dùng VOS 3.0 trên Active 3 thì Always On Display không còn bật được nữa, chắc vsmart bỏ tính năng này trên active 3 vos 3.0 quá..

Tire

Lớp mầm
Thành viên
Vô trong cài đặt hiển thị ấy, có phần màng hình sáng, vô là tự biết

Tire

Lớp mầm
Thành viên
Hiện mình ko rõ chứ đang dùng VOS 3.0 trên Active 3 thì Always On Display không còn bật được nữa, chắc vsmart bỏ tính năng này trên active 3 vos 3.0 quá..
Vô trong cài đặt hiển thị ấy, tui mò 5p mới thấy a

hoangnam

Moderator
Thành viên
VOS 3.0 tính năng này đã được bật lại rồi nha anh em:*.hehe
Cách bật đây.