• Thân mời mọi người tham gia diễn đàn và tham gia vào các vị trí MOD, SUB MOD...để cùng giao lưu, trao đổi và chia sẽ với nhau phát triển cộng đồng Vsmart mạnh mẽ như tinh thần người Việt.

Cần giúp Vsmart V230A Bee 3 Unbrick

tongpt84

Đang gặp 1 con Vsmart V230A bị treo logo báo dòng chữ trắng , mình dùng SP_Flash_Tool_v5.1952_Win flash nhưng báo lỗi ,thấy trên mạng dùng SP_Flash_Tool_v5.1848.01.001- ROUND3 flash ok , nhưng mình tìm SP_Flash_Tool_v5.1848.01.001- ROUND3 không thấy ,mình đang cần anh em nào đã flash thành công con này xin giúp mình 1 phát..Thank youk.:(

tongpt84

bạn có firmware của máy này af?
Cùa 1 người bạn flash dùm mình nhưng báo lỗi,gì dùng flash tool khác không có mục MTK_AllInOne_DA_resgned.bin trong tool...chỉ có SP_Flash_Tool_v5.1848.01.001- ROUND3 mới có..mình thấy trên mạng flash bằng tool đó.

Thinhx2

Mod & Support
Hỗ trợ về ROM, Root
Gửi mình firmware đó xem

Thinhx2

Mod & Support
Hỗ trợ về ROM, Root
em cũng đang cần spfastool ạ bác thịnh up giúp ae đi ạ
Spflashtool thì cứ dùng bản mới nhất là được thôi, bee với active 3 đã test, còn bee 3 không có máy, cơ bản mấy con mtk dùng tool flash như nhau thôi

Thinhx2

Mod & Support
Hỗ trợ về ROM, Root
Sao dạo này nhiều bee 3 bị lỗi nhỉ? Mà lại dính lỗi DBI E10 error . hôm qua bee 3 có bản cập nhật và nhiều update xong lỗi luôn
Mình có rom mà k có máy , hic :(