• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Thảo luận camera Aris có tốt không các bác?

binhminh79

Lớp mầm
Thành viên
Giá Aris giờ ngon quá, tính làm em 8GB mới có 3tr7, hoặc samsung s10 lite cũ TGDD 7tr. Tui không xài gì nhiều nên hiệu năng cả 2 con đều OK, chỉ khác nhau cái cam. Cam trên Aris thường có đẹp không các bác? Đang xài con vsmart live đời đầu, cam cũng OK, mà nghe nói live 4 còn xấu hơn cả live, không biết Aris thế nào?

locthuyforever

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Mình đang xài Aris, theo đánh giá của một thằng ít chụp ảnh như mình thì cam Aris mặc dù 64MP nhưng chụp như hạch. Mấy bác yêu cầu cao về chụp ảnh thì không phải là lựa chọn tốt. Còn hiệu năng thì rất mượt mà, nhiều tính năng hay ho lắm.

Casablanca

Lớp mầm
Thành viên
Cho e hỏi ké chút, e vừa mua aris xong mà loay hoay mãi ko biết làm sao để chuyển danh bạ từ con iphone cũ sang đc. Bác nào biết chỉ dùm ạ! Thanks

TiEo

Lớp 2
Thành viên
Cho e hỏi ké chút, e vừa mua aris xong mà loay hoay mãi ko biết làm sao để chuyển danh bạ từ con iphone cũ sang đc. Bác nào biết chỉ dùm ạ! Thanks
Trong quá trình kích hoạt Aris sẽ có bước hỏi bạn muốn chuyển dữ liệu từ iphone sang hay không, bạn chọn đồng ý rồi theo yêu cầu mà làm thôi, phải nhớ apple id và pass nha.

Casablanca

Lớp mầm
Thành viên
Trong quá trình kích hoạt Aris sẽ có bước hỏi bạn muốn chuyển dữ liệu từ iphone sang hay không, bạn chọn đồng ý rồi theo yêu cầu mà làm thôi, phải nhớ apple id và pass nha.
Aris lại ko thấy có bước này pác ạk
Hiện e vẫn chưa bít làm tn!

TiEo

Lớp 2
Thành viên
Aris lại ko thấy có bước này pác ạk
Hiện e vẫn chưa bít làm tn!
trước đây mình cũng từng có nhu cầu y chang như bạn và cách làm là thêm account gmail mà bạn định dùng trên máy android vào phần danh bạ của con iphone. Sau đó bạn vào chính account gmail đó và bật danh bạ lên, đồng thời cũng bật luôn "tìm nạp dữ liệu mới" và "push" nữa. Nhớ tắt chế độ tiết kiệm pin. Khi đó danh bạ từ icloud (bạn@icloud.com) sẽ tự động đồng bộ sang danh bạ của gmail, bạn cần thời gian cho máy nó đồng bộ nha, nhanh hay chậm tùy thuộc vào danh bạ gốc của bạn. Sau đó bạn nhập account gmail này vào máy aris là ok.

tamducvs

Lớp mầm
Thành viên
Bạn đăng nhập tk icloud vào Chrome hoặc Firefox, sáu đó chọn danh bạn, dưới gốc cuối bên trái có biểu tượng bánh răng, vào đó chọn tất cả, rồi xuất file vcard ra, lấy file đó chép vào Vsmart hoặc gửi zalo qua Vsmart rồi ấn vào file đó trên Vsmart là danh bạ tự vào hết thôi.

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB