• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Cách Ẩn tất cả noti của app trong private space?

Hiep95

Lớp mầm
Thành viên
Hi, mình muốn ẩn noti (vẫn biết là có noti nhưng nội dung bị censored) tất cả app trong private space, hoặc chọn để ẩn cũng được. Chứ giờ hiện hết ra thì sida quá.
Thanks all.

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Hi, mình muốn ẩn noti (vẫn biết là có noti nhưng nội dung bị censored) tất cả app trong private space, hoặc chọn để ẩn cũng được. Chứ giờ hiện hết ra thì sida quá.
Thanks all.
Ý bạn là muốn ẩn đi thông tin thông báo từ private space phải không nhỉ, đọc đi đọc lại 3 lần mà vẫn mơ hồ quá

Hiep95

Lớp mầm
Thành viên
Ý bạn là muốn ẩn đi thông tin thông báo từ private space phải không nhỉ, đọc đi đọc lại 3 lần mà vẫn mơ hồ quá
Đúng rồi bạn. Giờ thông báo từ private space vẫn hiện ra như 1 app bình thường, khi ấn vào thì mới hỏi pass thôi.

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Đúng rồi bạn. Giờ thông báo từ private space vẫn hiện ra như 1 app bình thường, khi ấn vào thì mới hỏi pass thôi.
Trước có vụ thu gọn thanh thông báo, ít nhất nó vẫn che đậy được, giờ lên vos 3.0 hình như bị ẩn chức năng đó rồi

Hiep95

Lớp mầm
Thành viên
Trước có vụ thu gọn thanh thông báo, ít nhất nó vẫn che đậy được, giờ lên vos 3.0 hình như bị ẩn chức năng đó rồi
Chức năng này đắng lòng quá, ẩn tất cả mọi thứ rồi trừ cái thông báo kiếm mãi ko ra chỗ ẩn ?

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Cách tốt nhất là tắt thông báo nó rồi mình sẽ vào theo chu kỳ để kiểm tra, giờ mình cũng hết cách, chờ ai giỏi hơn vài thử có giúp được không, mình mới tìm hết mà thua, chia buồn với bạn ?

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Uầy, vọc nhanh quá lag luôn ?? cứ tưởng phải cưỡng chế reset rồi chớ (ấn nguồn 10s cho tắt máy hẳn) chắc nên dọn dẹp lại rồi

Đính kèm

444.4 KB · Lượt xem: 184

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Đơ mịa nó cảm ứng, cảm ứng vẫn nhận nhưng máy ko chạy, chán thật chớ, active 3 6g đó, chắc tải hơi nhiều app nặng, nào cũng mấy g nên ko chịu nổi, chắc xóa bớt thôi ?

locthuyforever

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Thanks all.
Có hướng dẫn nè bạn

Đính kèm

80.3 KB · Lượt xem: 188

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB