• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Thảo luận Các bác có bị yếu sóng không ?

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Chuyện là vầy, gần đây ban đêm mình hay thức khuya try hard game hơi nhiều, mà nơi ở thì vùng sâu vùng xa nên sóng sánh không ổn định lắm, mà mình thì chơi chia đôi màn hình nên thường cầm điện thoại đứng khi chơi, mà để ý bữa rài là cứ cầm điện thoại bằng tay trái là sóng yếu một lúc rồi mất đường truyền luôn, mà đổi tay phải lại dùng mạng lại mức trung bình, khá khó chịu luôn, ai bị vậy không, bây giờ mà cầm điện thoại bằng tay trái thì cũng không có cái bài viết này đâu ????

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Mạng 4g Viettel nhé, active 3

samtrithinh0803

Lớp mầm
Thành viên
Có nhé bác, từ một vạch đến mất sóng là chuyện bình thường. Mình ở khu Đầm Sen thành phố HCM.
Đem ra bảo hành thì đc nhân viên bảo là do lỗi hệ điều hành, chậm nhất là cuối tháng 10 mới có bản vá và ổn. Nên hiện tại tụi em đổi máy mới cho anh cũng vậy.

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Có nhé bác, từ một vạch đến mất sóng là chuyện bình thường. Mình ở khu Đầm Sen thành phố HCM.
Đem ra bảo hành thì đc nhân viên bảo là do lỗi hệ điều hành, chậm nhất là cuối tháng 10 mới có bản vá và ổn. Nên hiện tại tụi em đổi máy mới cho anh cũng vậy.
Không sao, mình cũng chịu được, máy sao dùng vậy, chủ yếu lên đây anh em giao lưu chơi

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB