• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Lỗi Biến căng cực

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Đậu xanh, mấy hôm nay không để ý, do ko thích xem youtube xoay ngang, hôm nay xoay ngang ko được ???, cả youtube vanced vs thường luôn, cảm biến xoay ko hoạt động dù ko có bật cái tắt cảm biến trong tùy chọn cho nhà phát triển luôn, sao đây sao đây, tess nó thế nào mọi người chỉ với, tui có thử tess trên vài ứng dụng thì cảm biến con quay hồi chuyển đồ gì còn nguyên, ko hư gì, ko biết bị gì rồi, ko xoay ngang điện thoại được luôn ??????

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Thấy cái ở góc dưới bên trái ko, ấn vô run tè tè mà ko xoay, mà khi xoay được thì yên luôn, chã đứng lên được, căng a

Đính kèm

359.5 KB · Lượt xem: 136

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Ta nghĩ do xung đột phần mềm rồi, mới khởi động lại thì xoay bình thường, để mở thử vài app xem cái nào lỗi rồi chia sẻ cho mọi người nhé

Aquarius

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Thừing là tắt máy khởi động lại cũng giải quyết dc những lỗi vặt. Hơin nửa là sao lưu khôi phục dữ liệu gốc cũng sẽ khắc phục dc. Mình hay làm cách khôi phục như thế máy sẽ nhẹ nhàng hơn.

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Thừing là tắt máy khởi động lại cũng giải quyết dc những lỗi vặt. Hơin nửa là sao lưu khôi phục dữ liệu gốc cũng sẽ khắc phục dc. Mình hay làm cách khôi phục như thế máy sẽ nhẹ nhàng hơn.
Mấy hôm nay hay bị lắm, do xung đột phần mềm ấy, tui đang tìm thử cái nào, mai bị lại thì tính tiếp

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB