• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Bị quảng cáo khi vào web

toana

Lớp mầm
Thành viên
mỗi lần vào vsfan.vn đều bị chuyển sang trang quảng cáo . vào đi vào lại mấy lần mới được . Có ai gặp trường hợp tương tự k nhỉ

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
mỗi lần vào vsfan.vn đều bị chuyển sang trang quảng cáo . vào đi vào lại mấy lần mới được . Có ai gặp trường hợp tương tự k nhỉ
Xoá bộ nhớ trình duyệt đang chạy

TiEo

Lớp 2
Thành viên
cái này mình bị cả điện thoại và máy tính , đổi trình duyệt vẫn bị . Cái này mình nghĩ là do web lỗi hay có vấn đề về domain
Trên điện thoại, trước tiên bạn xóa bộ nhớ trình duyệt như mod @SonLe nói. Sau đó vào cài đặt/kết nối/các kết nối khác/dns riêng rồi nhập dna.adguard.com rồi lưu. Thoát ra ngoài, khởi động lại máy rồi test thử nhé. Bao êm.
Trên laptop, nếu cũng xài chrome thì add thêm phần extension ADBLOCK PLUS, xong thoát ra khỏi trình duyệt rồi vào lại, thử xem còn quảng cáo không.

toana

Lớp mầm
Thành viên
Trên điện thoại, trước tiên bạn xóa bộ nhớ trình duyệt như mod @SonLe nói. Sau đó vào cài đặt/kết nối/các kết nối khác/dns riêng rồi nhập dna.adguard.com rồi lưu. Thoát ra ngoài, khởi động lại máy rồi test thử nhé. Bao êm.
Trên laptop, nếu cũng xài chrome thì add thêm phần extension ADBLOCK PLUS, xong thoát ra khỏi trình duyệt rồi vào lại, thử xem còn quảng cáo không.
trên đt mình vẫn dùng adgruad mà , nhưng thi thoảng vẫn bị :D

TiEo

Lớp 2
Thành viên
trên đt mình vẫn dùng adgruad mà , nhưng thi thoảng vẫn bị :D
Máy mình hoàn toàn không bị nên mạnh dạn đoán máy bạn có thể bị nhiễm các adware không chừng. Giải pháp triệt để nhất là hard reset lại máy để loại bỏ hoàn toàn.

toana

Lớp mầm
Thành viên
Máy mình hoàn toàn không bị nên mạnh dạn đoán máy bạn có thể bị nhiễm các adware không chừng. Giải pháp triệt để nhất là hard reset lại máy để loại bỏ hoàn toàn.
adware thì cũng k thể bị cả điện thoại và máy tính được . thâmj chí điện thoại mình còn dùng 2 -3 trình duyệt cơ . chỉ vào trang vsfan.vn bị thôi , vào web khác lại k bị @@

TiEo

Lớp 2
Thành viên
Trước khi mình setup adguard, dùng chrome vô vsfan.vn có rất nhiều quảng cáo, đọc báo các loại cũng bị. Setup xong, thì hết hẳn (y)

cubetibe

Lớp lá
Thành viên
chơi cái này đi xem ziutuýp cũng không qc!!!

Đính kèm

• Screen Shot 2021-06-09 at 15.13.30.png
    Screen Shot 2021-06-09 at 15.13.30.png
    164.5 KB · Lượt xem: 162