• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Bảo hành điện thoại

Shine

Lớp mầm
Thành viên
Em làm vỡ màng hình nhưng vẫn còn bảo hành thì đến Trung tâm bảo hành của Vsmart hay TGDĐ thì có được bảo hành không ạ?

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Em làm vỡ màng hình nhưng vẫn còn bảo hành thì đến Trung tâm bảo hành của Vsmart hay TGDĐ thì có được bảo hành không ạ?
Không bảo hành rơi vỡ. Bảo hành phải mất phí rồi.

locthuyforever

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Không liên quan, cho mình hỏi VOS không có hỗ trợ nghe radio FM phải không mấy bác, tìm hoài không thấy, mình xài Aris, VOS 4Beta

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Không liên quan, cho mình hỏi VOS không có hỗ trợ nghe radio FM phải không mấy bác, tìm hoài không thấy, mình xài Aris, VOS 4Beta
Cắm tai nghe mới mở được, thật sự là trên aris không có à, chẳng lẽ vsmart lại lượt bỏ rồi, bác muốn nghe chứ lên chplay tìm mà tải, mình thấy có nhiều lắm

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Đăng bài kiểu j v ạ
Bạn nhấn vào phần bài viết mới rồi sẽ hiện ra tạo bài viết nhé.

Cái vàng vàng ghi tạo chủ đề mới trên góc phải ấy.

locthuyforever

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Xem đính kèm 3659
Cắm tai nghe mới mở được, thật sự là trên aris không có à, chẳng lẽ vsmart lại lượt bỏ rồi, bác muốn nghe chứ lên chplay tìm mà tải, mình thấy có nhiều lắm
Trên aris tìm không thấy, đồng ý là trên CH Play có nhiều app nhưng mà chứa quảng cáo, nếu có app chính chủ theo máy thì ngon hơn, mình thích nghe thời sự 18h đài Tiếng nói Việt Nam, lúc đó mình vừa tập thể dục vừa nghe rất tiện, giờ loa phường dẹp gần hết rồi nên không nghe ké được.

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Trên aris tìm không thấy, đồng ý là trên CH Play có nhiều app nhưng mà chứa quảng cáo, nếu có app chính chủ theo máy thì ngon hơn, mình thích nghe thời sự 18h đài Tiếng nói Việt Nam, lúc đó mình vừa tập thể dục vừa nghe rất tiện, giờ loa phường dẹp gần hết rồi nên không nghe ké được.
Dùng cái này thì bố quảng cáo cũng chào thua ?

ThanhSondng

Lớp mầm
Thành viên
Khi màn hình vỡ là hết bảo hành bạn. Hôm trước mình có qua TTBH Vsmart hỏi rồi. Cho dù bạn có thay màn hình thì chỉ bảo hành màn hình 3 tháng, còn lại là hết bảo hành. Thông tin đến bạn.

live1

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Khi màn hình vỡ là hết bảo hành bạn. Hôm trước mình có qua TTBH Vsmart hỏi rồi. Cho dù bạn có thay màn hình thì chỉ bảo hành màn hình 3 tháng, còn lại là hết bảo hành. Thông tin đến bạn.
Sự thật phũ phàng là không bảo hành rơi vỡ :cry:

Bimbim

Lớp mầm
Thành viên
Joy 4 lên VOS mới chẳng thấy đài FM đâu, lại còn ko tự cập nhật dk thời tiết, cứ fair vào thời tiết mới bắt đầu cập nhật lại, chán

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

Bài mới nhất

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB