• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Background zoommmmmm

roadster

Lớp lá
Thành viên
Xin các hacker cách cái background cho đt vsmart với(đt android ko cái đc background nên nhờ các hacker vậy).tks các hacker

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Background là cái gì á
Kiểu có phong xanh rồi chèn hình ảnh mình muốn á, nói dễ hiểu là như mấy người dự báo thời tiết đứng chỉ trỏ á.
Xin các hacker cách cái background cho đt vsmart với(đt android ko cái đc background nên nhờ các hacker vậy).tks các hacker
Chưa từng thấy điện thoại nào có thể phát hình ảnh camera trực tuyến vừa chèn background được, bác mua laptop hay pc đi nhé, chuyện chèn background này nếu edit video thôi máy cũng đã quá tải chứ đừng nói trực tiếp, cpu điện thoại không đủ trình rồi

___Trang_Miu___

Mod & Support
Hỗ trợ về ROM, Root
Thành viên
Kiểu có phong xanh rồi chèn hình ảnh mình muốn á, nói dễ hiểu là như mấy người dự báo thời tiết đứng chỉ trỏ á.

Chưa từng thấy điện thoại nào có thể phát hình ảnh camera trực tuyến vừa chèn background được, bác mua laptop hay pc đi nhé, chuyện chèn background này nếu edit video thôi máy cũng đã quá tải chứ đừng nói trực tiếp, cpu điện thoại không đủ trình rồi
Vâng , đầu tiên cũng ghe hơi lạ ( Điện thoại không cài được background không hiểu là sao) ?

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Có phải là background ( ảnh ) khi vào ứng dụng gì cũng hiện ảnh bạn cài hay không?
Mình thì nghĩ đơn giản: background bạn ấy nói chỉ là vào bộ nhớ hình ảnh . Chọn hình ảnh > có thể chọn lấy làm ảnh nền, ảnh màn hình khoá, ảnh nền zalo... Thay vì phải cài đặt > màn hình > chọn ảnh.

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Kiểu chèn phong xanh của những streamer hay làm phải không, kiểu đó như mình nói bên trên, trừ khi quay video có phong xanh rồi edit chèn nền vào, còn trực tiếp chèn như kiểu streamer hay gì gì đó thì mình chưa nhìn thấy hay nghĩ đến bao giờ, nhưng mình thì chưa thấy chứ cũng chưa chắc là không có, chờ xem có cao nhân nào vào không

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB