• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

App này cũng thấy khá hay hay

Aquarius

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Mọi người tải về dùng thử xem sao. Mình mới dùng thử hiện tại thấy cột sóng wifi nó ổn định hơn giãm trồi sụt cọt sóng wifi

Đính kèm

105 KB · Lượt xem: 221

Minh431

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Bạn phải truy cập, tải về, tải lên hoặc dùng speedtest đánh giá xem thế nào. Bây giờ nhiều app rởm, cài lên cho có, thực tế chả có tác dụng gì. Ứng dụng bạn nói có thể chỉ can thiệp vào hiển thị cột sóng, ví dụ nó viết code là hiện 4 vạch và cứ hiện như thế mãi...
Về nguyên tắc tín hiệu trạm phát đã như thế (cường độ, khoảng cách...) và phần cứng của thiết bị nhận cũng không đổi (ăng ten, module wifi, khoảng cách tới trạm phát...) thì không có lý gì tín hiệu mạnh lên cả.

Aquarius

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Bạn phải truy cập, tải về, tải lên hoặc dùng speedtest đánh giá xem thế nào. Bây giờ nhiều app rởm, cài lên cho có, thực tế chả có tác dụng gì. Ứng dụng bạn nói có thể chỉ can thiệp vào hiển thị cột sóng, ví dụ nó viết code là hiện 4 vạch và cứ hiện như thế mãi...
Về nguyên tắc tín hiệu trạm phát đã như thế (cường độ, khoảng cách...) và phần cứng của thiết bị nhận cũng không đổi (ăng ten, module wifi, khoảng cách tới trạm phát...) thì không có lý gì tín hiệu mạnh lên cả.
Thấy cũng khá hay. Nên chia sẽ thôi bạn. Cứ dùng thử không dc thì mình xoá là xong. Thà trả nghiệm để biết nó có tác dụng gì hay như thế nào. Chứ bây giờ mỗi cái lại đi hỏi mọi người thì cũng hơi bị phiền quá. Mình thì hay khám phá lặt vặt vậy hà, chuyên sâu thì mình ko có rành gì cả hihi. Mà app nàu từ lúc càivafo cảm giác nó cũng khá tốt. Cột sống vẫn tròi lên tuột xuống chứ ko phải là full hoàn toàn mỗi khi bật. App này bật wifi cùng với 4g thích hợp cho chơi game đây

Aquarius

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Thì mình cũng bảo bạn test thử mà! Vì gần đây phát hiện nhiều app giống covid -19 lắm!
Đã test và thấy cũng ổn bạn. App này đang teong quá trình phát triển hay chổ ko có quảng cáo . Chứ mà app nào tải về mà có quảng cáo dù có hay mình cũng xoá ngay và luôn

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB