• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Ảnh trong bộ sưu tập bị nhòe

CongPhuc

Lớp mầm
Thành viên
Xin phép các bác cho e hỏi có ai bị lỗi ở bộ sưu tập như em không ạ.tình hình là lâu lâu buồn vào bộ sưu tập coi hình thì hình bị nhòe các bác ạ.mà trong khi đó chụp bằng camera của đt luôn.các bác có cách nào khắc phục không ạ.nhiều lúc cay lắm mà vẫn cười vì sản phẩm của người việt.

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Xin phép các bác cho e hỏi có ai bị lỗi ở bộ sưu tập như em không ạ.tình hình là lâu lâu buồn vào bộ sưu tập coi hình thì hình bị nhòe các bác ạ.mà trong khi đó chụp bằng camera của đt luôn.các bác có cách nào khắc phục không ạ.nhiều lúc cay lắm mà vẫn cười vì sản phẩm của người việt.
Hình lúc trước không bị bây giờ bị hay sao bạn? Em mình nhờ chụp rung tí cái cũng nhoè, chụp dùm bị chửi hoài.

hoangnam

Moderator
Thành viên
Nhưng ảnh bị nhòe là hình như đó đưa lên Google Driver á bác mỗi lần xem phải đợi nó lấy về nên mờ, bên iphone sao lưu trên icloud cũng vậy, check lại thử coi...tắt tính năng sao lưu hình ảnh hoặc dùng app Bộ sưu tập của Vsmart xem lại thử.