• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Ai giúp Mik sửa lỗi với

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Reset là mất hết bộ nhớ
Bạn cứ sao lưu dữ liệu lại, bạn có thể tham khảo ứng dụng mega, nó dùng để sao lưu dữ liệu khá ổn, có thể sao lưu tất cả thư mục có trên máy lên đám mây, bạn tải và đăng ký tài khoản lần đầu tiên nó sẽ cho bạn 50g bộ nhớ đám mây, sau một tháng thì hết hạn 20g, lúc đó bạn vẫn còn tới 30g bộ nhớ, dư sức đáp ứng rồi

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Chỉ là cần có wifi mạnh và ổn định, với lại trong lúc sao lưu dữ liệu máy sẽ rất lag, thậm chí là đứng gần 1 giờ, active 3 còn không chịu được thì máy bạn hơi căng, lúc sao lưu cứ cắm sạc rồi tìm nơi mát mẻ đặt nó xuống, nữa tiếng một tiếng sau kiểm tra một lần, xong rồi reset máy luôn, xong việc thì tải nó về và khôi phục lại một số thư mục chứa dữ liệu quan trọng của bạn, vì mình thấy khi khôi phục lại máy bạn sẽ thấy mình thật sự không cần đến tất cả dữ liệu như trước khi reset đâu

TiEo

Lớp 2
Thành viên
mình nghĩ bạn ấy chưa làm mà đã sợ rồi, phải làm mới biết được nó tắt ở đâu để còn gỡ, không lẽ cứ để máy treo vậy hoài thì làm sao xài được. Mình đã kỹ tính lắm rồi mà còn gặp người kỹ hơn mình luôn ?

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Sao lưu dữ liệu em ko sao lưu được xóa thể chỉ em ko còn reset máy nữa it's ko hiểu
Cài đặt / google / bật sao lưu thôi.
Còn reset
Cài đặt / hệ thống / tùy chọn đặt lại / xoá mọi dữ liệu (đặt lại thiết bị).
Chú ý: vào cài đặt /tài khoản/xoá hết tài khoản.
Cài đặt / xoá hết mở khoá màn hình.

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB