• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Active 3 lên VOS 3.0 tự chuyển giao diện điều khiển

GodofDead

Lớp mầm
Thành viên
Từ lúc em lên VOS 3.0 có điều khiển bằng cử chỉ em thấy hay quá nhưng cứ dùng 1 thời gian là máy lại tự động chuyển về điều kiển bằng 3 nút cảm ứng, chuyển về cử chỉ được 1 hôm xong nó lại tự chuteenr về nút. Ức chế không chịu đc. Có ai bị như e không và khắc phục ntn ạ

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Từ lúc em lên VOS 3.0 có điều khiển bằng cử chỉ em thấy hay quá nhưng cứ dùng 1 thời gian là máy lại tự động chuyển về điều kiển bằng 3 nút cảm ứng, chuyển về cử chỉ được 1 hôm xong nó lại tự chuteenr về nút. Ức chế không chịu đc. Có ai bị như e không và khắc phục ntn ạ
Bạn có thể dùng cách này nhé. Cho nó ẩn luôn.

GodofDead

Lớp mầm
Thành viên
Ý mình là nó đang dùng cử chỉ chuyển về 3 nút truyền thống luôn chứ không hiện lên vạch đó

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Ý mình là nó đang dùng cử chỉ chuyển về 3 nút truyền thống luôn chứ không hiện lên vạch đó
Thì đúng rồi.
Kết nối máy tính chạy lệnh ADB này:
adb shell settings put global policy_control immersive.navigation=*

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Thành viên
Bạt có bật tính năng Phím trợ năng không, nếu có thử tắt nó đi coi có còn bị không...mình như trên con Joy 3 mình bị mà trên Active 3 mình đang dùng ko thấy bị lỗi này.

GodofDead

Lớp mầm
Thành viên
Bạt có bật tính năng Phím trợ năng không, nếu có thử tắt nó đi coi có còn bị không...mình như trên con Joy 3 mình bị mà trên Active 3 mình đang dùng ko thấy bị lỗi này.
Mình không bật trợ năng

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

Bài mới nhất

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB