• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Lỗi Active 3 không lên Vos 3.0

TamThanh

Lớp mầm
Thành viên
Mình mua Active 3 hồi đầu tháng 8, tới nay không thấy máy cập nhật gì để lên Vos 3.0, ngày nào mình cũng vào check cập nhật.
Ai biết cách khắc phục chỉ dùm mình với, mình cảm ơn.

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Mình mua Active 3 hồi đầu tháng 8, tới nay không thấy máy cập nhật gì để lên Vos 3.0, ngày nào mình cũng vào check cập nhật.
Ai biết cách khắc phục chỉ dùm mình với, mình cảm ơn.
Bản vos 3.0 chưa có bản chính thức trên active 3. Mấy bạn có chỉ là bản thử nghiệm beta.

TimTini

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Bạn nào biết khi nào có vos 3.0 chính thức cho active 3 ko ?
Active 3 là con ghẻ bác ơi. Cái gì cũng có chậm hơn mấy anh dai trước. Hiazz. Chắc tới khi nào mấy anh dai trước cập nhật hết rồi mới tới Active 3 chúng mình... Mà nó thật bửa có cập nhật cái Luôn Sáng mà đã có lỗi rồi, nên cũng chẳng hy vọng lên VOS 3.0, lên đó chắc thêm một đống lỗi nữa.

MiHoNguyen

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Active 3 là con ghẻ bác ơi. Cái gì cũng có chậm hơn mấy anh dai trước. Hiazz. Chắc tới khi nào mấy anh dai trước cập nhật hết rồi mới tới Active 3 chúng mình... Mà nó thật bửa có cập nhật cái Luôn Sáng mà đã có lỗi rồi, nên cũng chẳng hy vọng lên VOS 3.0, lên đó chắc thêm một đống lỗi nữa.
Mình thấy Active 3 mới là đứa con cưng của Vsmart, đi đâu làm gì với Vsmart cũng thấy A3. Chỉ có điều nó là đứa con khó dạy bảo, học mãi vẫn chưa lên nổi cấp 3 (VOS3.0)

TimTini

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Mình thấy Active 3 mới là đứa con cưng của Vsmart, đi đâu làm gì với Vsmart cũng thấy A3. Chỉ có điều nó là đứa con khó dạy bảo, học mãi vẫn chưa lên nổi cấp 3 (VOS3.0)
Về phần cứng nó ngon hơn, mà người mua thì để ý toàn phần cứng, nên phải quảng bá nhìu là đúng r. Mua về đụng tới phần mềm thì . . no cmt.

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB