• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Active 3 bắt wifi yếu

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Mình sài active sóng wifi rất yếu so với đt khác. Ae pro nào có cách help với
Sóng yếu là do phần cứng vsmart rồi.
Mất sóng wifi, mất 3g 4g do phần mềm lỗi nhé. Chưa có cách sửa chờ cập nhật bạn nhé

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Thành viên
Active 3 mình thấy wifi ổn màn, chỉ có Joy 3 là bắt Wifi yếu thực sự luôn

khoadang

Lớp lá
Thành viên
Active 3 của mình bắt sóng wifi ,sóng sim điện thoại chập chờn ( lúc thì đầy lúc thì vơi ) . Và đặc biệt sóng sim điện thoại ít khi thấy đầy ! Loa ngoài nghe nhạc âm thanh hơi nhỏ. Và nghe nhỏ hơn những chiếc máy khác. Ko biết,đến khi cập nhật vos 3.0 có khắc phục hết ko ? Hy vọng

Aquarius

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Hình như wifi yếu ko ổn định là do phần cứng chưa tốt rồi bạn, joy 3 mình cũng bị chả có cập nhật nào vá lỗi này đc rồi. Haizzz

TimTini

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Active 3 của mình bắt sóng wifi ,sóng sim điện thoại chập chờn ( lúc thì đầy lúc thì vơi ) . Và đặc biệt sóng sim điện thoại ít khi thấy đầy ! Loa ngoài nghe nhạc âm thanh hơi nhỏ. Và nghe nhỏ hơn những chiếc máy khác. Ko biết,đến khi cập nhật vos 3.0 có khắc phục hết ko ? Hy vọng
Display v thôi chứ xài thì cũng k có gì khác biệt mấy, vô WC sóng wifi 1 vạch mà vẫn xem phim ầm ầm như điện thoại củ.
Dùng Speed Test đo thì cũng k có thay đổi nhìu.

Truonghoan

Lớp lá
Thành viên
Cái này do sim đấy bạn,máy mình 2 sim 1 sim 4g 1 sim 3g thì sim 3g lúc nào cũng full vạch,còn sim 4g chỉ hiện 2,3 vạch thôi.Mình vừa đi chuyển nốt cái sim 3g sang 4g lắp vào thì giờ 2 sim như nhau chỉ hiển thị 2,3 vạch sóng.Nó hiện thị thế chứ sóng sánh vẫn bt

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB