• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Cập nhật phần mềm [5/1/2021] Bản cập nhật phần mềm Vsmart Joy 3(122153779)

OwenHo

Lớp mầm
Thành viên
Đang bị cái lỗi thỉnh thoảng đang dùng thì đơ cảm ứng,phải ấn nút nguồn nháy vài cái mới được,Hi vọng bản update sửa được lỗi này.Thề nếu không sửa tao làm video đập cụ máy Vsmart và không bao giờ mua hàng vsmart nữa.
Chúng ta hãy báo cáo lỗi cho vsmart như tôi ngày nào cũng 2 mail gửi cho vsmart

Secut

Lớp mầm
Thành viên
Nói thật dùng con Vsmart Joy 3,không chơi game,update lên thỉnh thoảng vấn đơ cảm ứng,phải ấn nút nguồn nháy 2,3 cái mới được.
->Đến lúc này phải nói là hàng android dùng như con củ cẹc,tiện đây có ông nào ủng hộ hàng vsmart nữa thì tôi bán rẻ cho con Joy 3,4GB đây.Còn bảo hành cả năm.

TiEo

Lớp 2
Thành viên
Nói thật dùng con Vsmart Joy 3,không chơi game,update lên thỉnh thoảng vấn đơ cảm ứng,phải ấn nút nguồn nháy 2,3 cái mới được.
->Đến lúc này phải nói là hàng android dùng như con củ cẹc,tiện đây có ông nào ủng hộ hàng vsmart nữa thì tôi bán rẻ cho con Joy 3,4GB đây.Còn bảo hành cả năm.
bạn cứ rao trên đây, chắc sẽ có nhiều bạn có nhu cầu đó

OwenHo

Lớp mầm
Thành viên
bạn cứ rao trên đây, chắc sẽ có nhiều bạn có nhu cầu đó
Ai ủng hộ vsmart tôi cũng bán con joy3 của tôi nữa cùng tình trạng như trên cập nhật lên bản mới nhất bây giờ là bị đơ đơ cảm ứng ức chế lắm,gữi ko biết bao nhiêu mail cho vsmart rồi ngày nào cũng báo lỗi lên trung tâm mà éo có tác dụng gì ko thấy dc bản cập nhật sửa lỗi. Thề gia đình tôi cạch mặt Vsmart tới già

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Ai ủng hộ vsmart tôi cũng bán con joy3 của tôi nữa cùng tình trạng như trên cập nhật lên bản mới nhất bây giờ là bị đơ đơ cảm ứng ức chế lắm,gữi ko biết bao nhiêu mail cho vsmart rồi ngày nào cũng báo lỗi lên trung tâm mà éo có tác dụng gì ko thấy dc bản cập nhật sửa lỗi. Thề gia đình tôi cạch mặt Vsmart tới già
Mình xài thấy bình thường sao đâu ta? Chủ trước chê máy, mình mua lại xài ngon giao cho thằng em xài cũng hỏi đâu nghe nó chê. Có lẻ trong các dòng joy 3 bị chê nhiều nhất...

TiEo

Lớp 2
Thành viên
Ram bao nhiêu? Còn bảo hành bao lâu? Đã sửa chữa gì chưa? Giá bán? Bạn ở đâu và giao dịch như thế nào? Chia sẻ hết thông tin để mọi người liệu cơm gắp mắm.

TiEo

Lớp 2
Thành viên
Mình xài thấy bình thường sao đâu ta? Chủ trước chê máy, mình mua lại xài ngon giao cho thằng em xài cũng hỏi đâu nghe nó chê. Có lẻ trong các dòng joy 3 bị chê nhiều nhất...
Đúng vậy, mình xài thấy ổn mà sao nhiều người chê thấy ớn luôn.

Secut

Lớp mầm
Thành viên
Thề không bao giờ chơi hàng vsmart luôn ấy chứ.

strancongtu2

Lớp mầm
Thành viên
Mình mới lấy con Joy 3 4/64G cũ, check HĐH đang ở bản cập nhật mới nhất là tháng 8/2020 mà check ko thấy có bản cập nhật mới nào nữa nhỉ? Hiện tại dùng thì chưa thấy lag lắm hay lỗi gì.

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Sau khi update thì nó treo luôn logo và không vô đc cả recovery
Vậy thì vô safe mode phím cứng khôi phục cài đặt gốc.
- bấm hiện logo tiếp tục là bấm giữ giảm âm lượng luôn chừng nào vô màn hình chính (có dòng tăng âm lượng) để vô chế độ an toàn.
- tiếp tục vô cài đặt > hệ thống > tùy chọn đặt lại > Xoá hết tất cả.

Xem thêm bài trong link để hiểu chế độ an toàn:

Xem thêm

Miniwa

Lớp mầm
Thành viên
Vậy thì vô safe mode phím cứng khôi phục cài đặt gốc.
- bấm hiện logo tiếp tục là bấm giữ giảm âm lượng luôn chừng nào vô màn hình chính (có dòng tăng âm lượng) để vô chế độ an toàn.
- tiếp tục vô cài đặt > hệ thống > tùy chọn đặt lại > Xoá hết tất cả.

Xem thêm bài trong link để hiểu chế độ an toàn:

Xem thêm
Nó vẫn treo thế em ngồi giữ giảm âm cả 20 phút rồi vẫn ko có j xảy ra ngoài chữ vos hết

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB