• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Cập nhật phần mềm [27/07/2021] Bản cập nhật phần mềm trên Aris (070999527)

TiEo

Lớp 2
Thành viên
U

Ủa mn ơi mk tắt nguồn 1 tiếng tăng 6% thì có gọi pin ảo hay nhiệt độ môi trường v ạ....!
Vg cảm ơn bác....! Nhưng nó tăng pin thì nó tụt nhanh hơn nhìu đk bác....??? Em đag nt vs bác thì bé dế của e đã tụt 2%...!!
theo kinh nghiệm của mình thì máy đã có hiện tượng pin ảo rồi đó, nếu hên thì có thể cầm cự được cả năm nếu không chơi game, còn không thì chừng 6 tháng là phải thay pin.

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Vg cảm ơn bác....! Nhưng nó tăng pin thì nó tụt nhanh hơn nhìu đk bác....??? Em đag nt vs bác thì bé dế của e đã tụt 2%...!!
Ahihi... Muốn test pin thì sạc pin 100%. bật chế độ máy bay. Cất vào tủ 3 ngày kiểm tra coi pin còn không nhé!

vohoangduylxag

Lớp mầm
Thành viên
Có bản cập nhật mới vẫn không fix được lỗi tắt chế độ " Đồng bộ dữ liệu " vãi hàng

TienDat

Lớp mầm
Thành viên
Mình cập nhật bản này xong thì CH Play liên tục lỗi không tải được ứng dụng, cứ quay quay mãi k tải được gì

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Mình cập nhật bản này xong thì CH Play liên tục lỗi không tải được ứng dụng, cứ quay quay mãi k tải được gì
Vào chplay cài đặt cho phép cập nhật qua wifi. Tắt máy mở lại. Để điện thoại kết nối wifi tự động cập nhật: Dịch vụ của google play. Chừng nào nó cập nhật xong nó mới cho tải ứng dụng trong chplay.

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB