• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

[22/07/2020] bản cập nhật VOS 3.0 Vsmart Live, Joy 3, Joy 2+

pabdigital

Lớp mầm
Thành viên
Chụp ảnh siêu nhanh luôn các bác ơi, em vừa giơ lên phát bấm chụp là ăn nét ngay! Vin qua tuyệt!

SakuraKinomoto

Lớp lá
Thành viên
Mk rat buc khi chs game ma ram nhu vay nek.sao chs,co luc ko bam gi dc luon.met qua troi, muốn dục cái dt

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Ai chỉ cách lam giam ram di chu chs nhu vay la afk luon .roi toi se bi tru uy tin.hiuhiu
Gỡ ứng dụng update của google trong chplay: dịch vụ google play, cửa hàng google play... . Cài đầy đủ ứng dụng. Thoát tài khoản khỏi chplay thử.

SakuraKinomoto

Lớp lá
Thành viên
Mk lam cong viec nhiều đấy nen mk ko the dang xuat tai khoan dc nho google mk moi lam viec đc . Bn chi cach khac dc ko doi ơn bạn

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Mk lam cong viec nhiều đấy nen mk ko the dang xuat tai khoan dc nho google mk moi lam viec đc . Bn chi cach khac dc ko doi ơn bạn
Ram nhiêu bạn! Khi chơi games tắt hết chạy nền. Bật tỉ lệ hình động cửa sổ(nhà phát triển/cài đặt nhanh/tỉ lệ hình động) thử nhé. Sẳn chụp các ứng dụng đang chạy trong nhà phát triển xem luôn.

Sửa lần cuối:

SakuraKinomoto

Lớp lá
Thành viên
Mk lam nhieu viec nhu chs game nek,nt ban be , mk chua du tien nen mua Joy 3 2gh ram xài nhung cai j mk cung xai google het chac mk phai chiu lag thoi! Cam on bạn

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Mk lam nhieu viec nhu chs game nek,nt ban be , mk chua du tien nen mua Joy 3 2gh ram xài nhung cai j mk cung xai google het chac mk phai chiu lag thoi! Cam on bạn
Thì cũng xài. Những về bản cũ nhẹ hơn. Ổn định. Chỉ có bảo mật thì chắc kém hơn.

dekhi99

Lớp lá
Thành viên
200mb ram là nhiều mà, làm gì có chuyện k chơi đc liên quân đâu. Với lại một điều nữa là ram sinh ra là để lưu file tạm để hệ thống có thể hoạt động tốt, nên bác cũng đừng suốt ngày dọn ram làm gì. Bác mua cái usb 2 gb về mà cứ khoảng 1,5 gb là bác lại sợ đầy usb rồi xoá vợi file đi thì có ý nghĩa gì đâu phải k? android 10 rồi, cần ram là nó sẽ tự dọn cho bác, mình cứ dùng thôi, tuy có hơi chật chội một chút vì android ngày càng nặng. Mà em để ý cái fps của liên quân vẫn ở mức 30, nên em đoán chắc là bác k tắt chức năng chụp ảnh màn hình bằng 3 ngón đấy thôi, chứ k phải lag do "thiếu" ram đâu.

SakuraKinomoto

Lớp lá
Thành viên
200mb ram là nhiều mà, làm gì có chuyện k chơi đc liên quân đâu. Với lại một điều nữa là ram sinh ra là để lưu file tạm để hệ thống có thể hoạt động tốt, nên bác cũng đừng suốt ngày dọn ram làm gì. Bác mua cái usb 2 gb về mà cứ khoảng 1,5 gb là bác lại sợ đầy usb rồi xoá vợi file đi thì có ý nghĩa gì đâu phải k? android 10 rồi, cần ram là nó sẽ tự dọn cho bác, mình cứ dùng thôi, tuy có hơi chật chội một chút vì android ngày càng nặng. Mà em để ý cái fps của liên quân vẫn ở mức 30, nên em đoán chắc là bác k tắt chức năng chụp ảnh màn hình bằng 3 ngón đấy thôi, chứ k phải lag do "thiếu" ram đâu.
Toi tat chuc năng chụp 3 ngón voi lai chinh cau hình muot moi v đó neu toi chinh cau hình trung binh cpu nong len co khi 181mb luon . co khi ko bam j dc luôn đơ máy nhất là 10vs 10 lag khỏi ns.Vs lai các ứng dụng chạy ngầm chi nx nó ton va lai lag nx .... Hết....

Sửa lần cuối:

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB