• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Cập nhật phần mềm 18/04/2020] VOS 3.0 Beta lần 2 trên Vsmart Live

hoangnam

Moderator
Thành viên
Chiều nay anh em đang sử dụng Vsmart Live bản đăng ký trải nghiệm VOS 3.0 BETA tiếp tục được cập nhật lên bản beta 2 và bản này khắc phục rất nhiều lỗi mà anh em đã phản hồi cho Vsmart.

Bản cập nhật này thì thấy vân tay được cải thiện rất nhanh và nhạy cũng như 1 số lỗi khác ở bản Beta 1 đã được Vsmart khắc phục, anh em dùng Live bản beta VOS 3.0 lần 1 thì nhanh tay cập nhật lên bản 2 này nhé.

Anh em cập nhật xong nhớ để lại bình luận, hình ảnh chia sẽ bên dưới để mọi người cùng thảo luận, nghiên cứu xem bản này có những gì hay ho không nhé.

28/04/2020] VOS 3.0 Beta lần 3 trên Vsmart Live

Sửa lần cuối:

ManhTung

Lớp lá
Thành viên
Làm như Vsmart quên con Active 3 rồi hay sao ý,cập nhật lần 1 rồi lần 2 cho con này con kia mà chưa cho con Active 3 đc cập nhật 1 lần nào để anh em dùng con này có mà bình luận ,chia sẽ góp ý.... Các chiến hữu đang xài con Active 3 có suy nghĩ giống tôi không....;).

Tienvuvan

Lớp mầm
Thành viên
cũng bị lỗi cam. Lúc đầu máy lên cam dùng bình thường, sau khi reboot lại cam mới bị lỗi, lạ cái là chỉ bị lỗi ở phân vùng chính, trong không gian riêng tư cam vẫn dùng oke

TienDat

Lớp mầm
Thành viên
Làm như Vsmart quên con Active 3 rồi hay sao ý,cập nhật lần 1 rồi lần 2 cho con này con kia mà chưa cho con Active 3 đc cập nhật 1 lần nào để anh em dùng con này có mà bình luận ,chia sẽ góp ý.... Các chiến hữu đang xài con Active 3 có suy nghĩ giống tôi không....;).
Chung suy nghĩ luôn.đúng là con ghẻ thật

Neih

Lớp mầm
Thành viên
Sau trải nghiệm e thấy 1 số điều như sau:
-Lỗi âm thanh rè đã được cải thiện
-Lỗi cảm ứng đa điểm khi bật chụp hình 3 ngón vẫn còn
-Vẫn chưa tối ưu cho game khi ở chế độ thao tác vuốt (như ảnh)
Còn gì nữa các bác bổ sung giúp e ạ

Đính kèm

194.1 KB · Lượt xem: 299

cujean

Lớp mầm
Thành viên
Em có phải là ng duy nhất dùng vsmart live mà vẫn chưa dc cập nhật lên vos3 ko vậy cả nhà :(

Đính kèm

163.1 KB · Lượt xem: 289

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Thành viên
Làm như Vsmart quên con Active 3 rồi hay sao ý
Mấy con Joy 2 + joy 3 hay Star + Star 3 chíp gần giống nhau nên làm 1 bản cập nhật dùng chung nên nhanh chứ riêng active 3 là con chip khác tất cả các máy Vsmart khác nên nó lâu vậy đó.
Mình cũng đang dùng active 3 đây, ra nhanh thì lỗi nhiều đó anh em.

Nguyennv

Lớp mầm
Thành viên
Mấy bác cho mình hỏi nhờ có ai bị lỗi khi có cuộc gọi từ FB Messenger thì sử dụng tai nghe ko bấm nút nghe nhanh trên tai nghe được k?
Trong khi vẫn nhận cuộc gọi từ sim bằng tai nghe bình thường.

Leducthinhhp1987

Lớp mầm
Thành viên
Mấy bác cho mình hỏi nhờ có ai bị lỗi khi có cuộc gọi từ FB Messenger thì sử dụng tai nghe ko bấm nút nghe nhanh trên tai nghe được k?
Trong khi vẫn nhận cuộc gọi từ sim bằng tai nghe bình thường.
Từ bản beta 1 mình đã bị vậy rồi :D

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB